หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 17 ของ 316 แรกแรก ... 715161718192767117 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 161 ถึง 170 ของ 3153

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของ Lot 2 แล้ว เรียบร้อย ครบถ้วน
    ขอบคุณครับ

ที่ตั้ง
    nakhonratchasima
    โพส
    26

ค่าปกติ

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

โพส
    31

ค่าปกติ

ช่วยคำนวนราคา+ขอเบอร์บัญชีด้วยคับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Resident Evil Collection (5Disc)
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fate (เพื่อนแท้เพื่อนตาย เดือดแตกหัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Shrek 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Wall Street 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spartacus Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Cats & Dogs 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก XG :Ice Age 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:2012 (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Alvin and the Chipmunks 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Angel&Demons + Davinci Code<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Ocean's 11-13 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar 3D(ภาคพิสดาร) (Uncensored) 85
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Splice (สัตว์สาวกลายพันธุ์ ล่าสยองโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Edge of Darkness (มหากาฬ ล่าคนทมิฬ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kanade Otowa <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยนะคะ

หนังซองดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาททั้งหมด
    Schindler's List (2disc) (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    The Game (Michael Douglas) <บรรยายไทย>
    Ondine (ออนดีน เพียงเธอไม่ห่างจากฉัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Flipped (2011) (หวานนัก วันรักแรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Genova (เจโนวาที่รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Paycheck <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Roman Holiday(2Disc) <บรรยายไทย>
    Field of Dreams <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Holiday<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jerry Maguire <บรรยายไทย>
    L.A. Confidential (Russell Crowe) <บรรยายไทย>
    The Fugitive (Harrison Ford) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nancy & Frank - A Manhattan Love Story<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    36

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นแล้วครับ The Servant นี่อย่างงามเลยเนอะ ภาพแจ่มดีมาก ยังกะ Bluray
    ดีจังแกะทดสอบแผ่นให้ทุกแผ่นเลย ถ้าจะแกะ DVD ทดสอบให้ด้วยทุกแผ่นจะยิ่งดีมาก

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วครับ ok ทุกอย่างครับ รวดเร็วเหมือนเคย

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังคับ ดู PM คับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของ Lot แรก แล้วครับ รวดเร็ว+เรียบร้อยดี
    ขอบคุณครับ
    ได้รับของ Lot 2 แล้ว เรียบร้อย ครบถ้วน
    ขอบคุณครับ
    bd ตาม dvd ไปติดๆ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by Lit แสดงโพส
    ส่ง reply PM ไปสองรอบ หายหมดเลยครับ งั้นขอ post ที่นี่นะครับ

ได้รับของตั้งแต่วันพฤหัสบดี ของครบถ้วนรวดเร็วสุดยอดเหมือนเดิม
    สำหรับ Hero 4 ที่เปลี่ยนให้ O.K. เลยครับ ขอบคุณมากๆ

แต่

Package Hero ที่ส่งมามันถูกแกะแถมมีลอยถูกกรีดมาด้วยครับ
    หวังว่าแผ่นหนังคงไม่มีปัญหา ลูกสาวเป็นคนดูครับผมไม่เคยดู

ส่วน เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน แผ่น 2 ค้างครับ แถมดันมาค้างช่วง โน้ส กับ ติ๊ก
    ซึ่งเป็นช่วงที่สนุกทีสุดในโชว์นี้ด้วย สมาชิกที่บ้านเซ็งกันหมด ผมก็จ๋อยเลยซิครับ

ขอชมบริการที่รวดเร็วจริงใจกับลูกค้าอย่างสม่ำเสมอด้วยครับ
    พีเอ็ม ครับ

Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินทาง PM ครับ
    Quote Originally Posted by chai007 แสดงโพส
    ได้รับสินค้าแล้วครับ ok ทุกอย่างครับ รวดเร็วเหมือนเคย
    รวดเร็วอีกแล้ว..

Quote Originally Posted by Airguner แสดงโพส
    สั่งซื้อหนังตามรายการดังนี้ครับ
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Death Race 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ชั่วฟ้าดินสลาย <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Doraemon The Movie: Nobita's Great Battle Of The Mermaid King (โดราเอมอน สงครามเงือกใต้สมุทร) <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole(2disc)(2D+3D+แว่น)(มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Machete (2011) (ระห่ำ กระฉูด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The American (ล่าเด็ดหัวมือสังหาร หนีสุดโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Last Exorcism (2011) (นรกเฮี้ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Beverly Hills Chihuahua 2(คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Reign of Assassins (นักฆ่า ดาบเทวดา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Eat Pray Love (Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Detective Dee and the Mystery of the Phantom Flame(ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบพายุทะลุคนไฟ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บางระจัน 2 <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Open Season 3 (คู่ซ่าส์ ป่าระเบิด 3) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครั
    Resident Evil: Afterlife (ผีชีวะ 4 สงครามแตกพันธุ์ไวรัส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    IMAX: Space Station 3D+แว่น (สารคดี) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    IMAX: Deep Sea 3D+แว่น (สารคดี) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fireman Sam: Paper Plane Down & Other Stories (แซมยอดตำรวจดับเพลิง ชุด เครื่องบินกระดาษของนอร์แมน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พัสดุ เดินทางไปเรียบร้อยแล้ว

Quote Originally Posted by แป้ง แสดงโพส
    แจ้งราคามาเร็วมากๆ เดี๋ยวไม่เกินชั่วโมง โอนแล้วจะแจ้งเข้าไปนะครับ
    Quote Originally Posted by แป้ง แสดงโพส
    โอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดในPM
    พัสดุ เดินทางไปเรียบร้อยแล้ว อีกเช่นกัน

Quote Originally Posted by tonrckps แสดงโพส
    สั่งหนังครับ ปกเงา
    มีครบมั้ยครับ
    By the Will of Genghis Khan (เจงกิสข่าน มหาสงครามจักรพรรดิล้างแผ่นดิน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Takers (พลิกแผนปล้นระห่ำนรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Reign of Assassins (นักฆ่า ดาบเทวดา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Machete (2011) (ระห่ำ กระฉูด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The General's Daughter(อหังการ์ ฆ่าสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Come with the Rain (อมตะ ฝนสีเลือด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Basic (รุกฆาต ปฏิบัติการลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Royal Tramp 2 (อุ้ยเสี่ยวป้อ จอมยุทธเย้ยยุทธจักร 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mirrors 1 (มันอยู่ในกระจก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crows Zero 2 (เรียกเขาว่า อีกา 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crows Zero 1 (เรียกเขาว่า อีกา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Objective (มฤตยูจากฟ้า ฉุดลงนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sharktopus (ชาร์คโทปุส เพชฌฆาตพันธุ์ผสม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by PAT TS แสดงโพส
    รับของแล้ว พร้อมเงินทอนหนังหมด ขอบคุณมากครับ
    ครบ 4 ภาคเรียบร้อย..

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    ป๋า เมล ถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพ..

Quote Originally Posted by richyrichy แสดงโพส
    ช่วยคำนวนราคา+ขอเบอร์บัญชีด้วยคับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Resident Evil Collection (5Disc)
    Eat Pray Love (อิ่ม มนต์ รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Fate (เพื่อนแท้เพื่อนตาย เดือดแตกหัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Shrek 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Wall Street 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Spartacus Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Cats & Dogs 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก XG :Ice Age 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:2012 (2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Alvin and the Chipmunks 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Angel&Demons + Davinci Code<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Ocean's 11-13 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar 3D(ภาคพิสดาร) (Uncensored) 85
    Inception (อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Splice (สัตว์สาวกลายพันธุ์ ล่าสยองโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้ง พิชิตมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Edge of Darkness (มหากาฬ ล่าคนทมิฬ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kanade Otowa <Sky Angel Blue> (Uncensored) 85
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by wawamomo แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยนะคะ

หนังซองดีวีดีเก้า แผ่นละ 50 บาททั้งหมด
    Schindler's List (2disc) (Steven Spielberg) <บรรยายไทย>
    The Game (Michael Douglas) <บรรยายไทย>
    Ondine (ออนดีน เพียงเธอไม่ห่างจากฉัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Flipped (2011) (หวานนัก วันรักแรก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Genova (เจโนวาที่รัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Paycheck <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Roman Holiday(2Disc) <บรรยายไทย>
    Field of Dreams <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Holiday<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Jerry Maguire <บรรยายไทย>
    L.A. Confidential (Russell Crowe) <บรรยายไทย>
    The Fugitive (Harrison Ford) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Nancy & Frank - A Manhattan Love Story<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by bomb- แสดงโพส
    สั่งหนังคับ ดู PM คับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    ได้รับแผ่นแล้วครับ The Servant นี่อย่างงามเลยเนอะ ภาพแจ่มดีมาก ยังกะ Bluray
    ดีจังแกะทดสอบแผ่นให้ทุกแผ่นเลย ถ้าจะแกะ DVD ทดสอบให้ด้วยทุกแผ่นจะยิ่งดีมาก
    อย่างงาม เนี่ย หมายถึง น้องหน้าใส ขาวเนียน อกงามได้รูป ด้วยอะป่าว...

รายการหนังใหม่ครับ

ลุงบุญมี ระลึกชาติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    มายเบสท์บอดี้การ์ด (My Best Bodyguard) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Thelma & Louise 20th Anniversary Edition (มีมั่งไหม ผู้ชายดีๆ สักคน) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Dead Man Walking (คนตาย เดินดิน ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Last Tango In Paris: Uncut Version (ลาสท์ แทงโก้ อิน ปารีส) <บรรยายไทย> ฉ20+
    Me, Myself & Irene (มี มายเซลฟ์ แอนด์ ไอรีน เดี๋ยวดี...เดี๋ยวเพี้ยนฯ) <บรรยายไทย>

อินทรีแดง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Clash (หักแก๊งเดือด เชือดนักฆ่า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rough Cut (คู่เดือด เลือดบ้า) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    คน ไม่ยอมคน(The Spaka) <พากย์ไทย>
    Fly High (ฝัน ให้สูงเข้าไว้ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Good Morning President (อรุณสวัสดิ์ รักประธานาธิบดี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ชิงหมาเกิด<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    น้ำตาลแดง 2 <พากย์ไทย> น18+
    Irokoishi: Roaming Hokkaido (สูตรรักนอกตำรา ภาคตระเวนฮอกไกโด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> น18+
    Body Language Vol.1 (คลับลับร้อนรัก ชุดที่ 1) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> ฉ20+
    Prison on Fire (เดือด 2 เดือด) <พากย์ไทย>
    Prison on Fire 2 (โหดเดือดระอุ) <พากย์ไทย>

น้ำ ผีนองสยองขวัญ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Chris Unseen 2: Stand Up Comedy (2disc) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ดวงอันตราย<พากย์ไทย>
    พระพิฆเนศ มหาเทพแห่งปัญญา 2 <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน มหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน ตอน โนบิตะและอัศวินแดนวิหค <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Paranormal Activity 2 (เรียลลิตี้ขนหัวลุก 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Killer Bees (กองทัพผึ้งนรก ผลาญพันธุ์มนุษย์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Amelie (เอมิลี่ สาวน้อยหัวใจสะดุดรัก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Cobra (คอบร้า) <บรรยายไทย>
    The Weather Man (ผู้ชาย มรสุม ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Thelma & Louise (Ridley Scott) <บรรยายไทย>
    The A-Team (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Robin Hood(2010) (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cyrus (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tell Tale (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Body of Lies (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    American Gangster(2disc) (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Assassination of Jesse James by the Coward Robert Ford (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Kingdom of Heaven(2disc) (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Matchstick Men (Ridley Scott) <บรรยายไทย>
    Black Hawk Down (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hannibal (Ridley Scott) <บรรยายไทย>
    Gladiator (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    G.I. Jane (Ridley Scott) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blade Runner (Ridley Scott) <บรรยายไทย>

Thelma & Louise (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย>
    Dead Man Walking (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย>
    Wall Street: Money Never Sleeps (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lovely Bones (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Speed Racer (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Enchanted (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    In the Valley of Elah (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Witches of Eastwick (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย>
    The Rocky Horror Picture Show (Susan Sarandon ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Thelma & Louise (Brad Pitt) <บรรยายไทย>
    Kalifornia (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Meet Joe Black (Brad Pitt) <บรรยายไทย>
    Inglourious Basterds (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Curious Case of Benjamin Button (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Burn After Reading (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Assassination of Jesse James (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Babel (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mr. & Mrs. Smith (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Troy(2disc) (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Thirteen (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Eleven (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snatch (Brad Pitt) <บรรยายไทย>
    Fight Club (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Seven Years in Tibet (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Devil's Own (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sleepers (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Se7en (Brad Pitt) <บรรยายไทย>
    Legends of the Fall (Brad Pitt) <บรรยายไทย>
    Twelve Monkeys (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Interview with the Vampire (Brad Pitt) <บรรยายไทย>
    A River Runs Through It (Brad Pitt) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Dead Man Walking (Sean Penn) <บรรยายไทย>
    The Interpreter (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    21 Grams (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mystic River (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Am Sam (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Carlito's Way (Sean Penn) <บรรยายไทย>
    The Thin Red Line (Sean Penn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Last Tango In Paris: Uncut Version (Marlon Brando) <บรรยายไทย>
    Apocalypse Now (Marlon Brando) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Godfather (Marlon Brando) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Amelie (Audrey Tautou ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Coco Avant Chanel (Audrey Tautou ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Da Vinci Code (Audrey Tautou ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Me, Myself & Irene (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    Dr Seuss' How the Grinch Stole Christmas (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    The Truman Show (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Christmas Carol (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    I Love You Phillip Morris (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Yes Man (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bruce Almighty (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Forever (Jim Carrey)<บรรยายไทย>
    The Mask (Jim Carrey)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Red (2011) (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cop Out (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Armageddon (Bruce Willis) <พากย์ไทย>
    The Last Boy Scout (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bandits (Bruce Willis) <บรรยายไทย>
    Surrogates (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Planet Terror (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 4 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 3 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 2 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Die Hard 1 (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lucky Number Slevin (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sin City (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hostage (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ocean's Twelve (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tears of the Sun (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hart's War (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Unbreakable (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sixth Sense (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Siege (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fifth Element (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Jackal (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Last Man Standing (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Twelve Monkeys (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mercury Rising (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pulp Fiction (Bruce Willis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hudson Hawk (Bruce Willis) <บรรยายไทย>

Cobra (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Demolition Man (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    The Expendables (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    D-Tox (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Cliffhanger (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Daylight(Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Rambo 1 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rambo 2 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rambo 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 6 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 5 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 4 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Rocky 2 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Rocky 1 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Taxi 3 (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Men in Black (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Spe******t(Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>
    Tango & Cash (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Stop! Or My Mom Will Shoot (Sylvester Stallone) <บรรยายไทย>

The Weather Man (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Sorcerer's Apprentice (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Matchstick Men(Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Kick-Ass (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    World Trade Center (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bad Lieutenant: Port of Call - New Orleans (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Knowing (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure 2 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    National Treasure 1 (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Next (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghost Rider (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lord of War (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Adaptation (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Windtalkers (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Gone in Sixty Seconds (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Snake Eyes (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    City of Angels (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Face/Off (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Con Air (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Rock (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wild at Heart (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    It Could Happen to You (Nicolas Cage) <บรรยายไทย>
    Leaving Las Vegas (Nicolas Cage) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Prison on Fire 1(Chow Yun Fat) <พากย์ไทย>
    Prison on Fire 2(Chow Yun Fat) <พากย์ไทย>
    Shanghai (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Confucius (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dragonball Evolution (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: At World's End (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crouching Tiger, Hidden Dragon (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bulletproof Monk (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Replacement Killers (Chow Yun Fat) <บรรยายไทย>
    A Better Tomorrow 1 (Chow Yun Fat) <พากย์ไทย>
    A Better Tomorrow 2 (Chow Yun Fat) <พากย์ไทย>
    A Better Tomorrow 3 (Chow Yun Fat) <พากย์ไทย>
    The God of Gamblers(Chow Yun Fat) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Unstoppable<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Death Race 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Death Race 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Beverly Hills Chihuahua 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Reign of Fire <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Silverado<บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม; Gattaca <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Closer <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม; The Dirty Dozen<บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Tora Tora Tora! <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Shining (stenly kubrick) <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Happy Feet<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Mulholland Drive <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;007 Tomorrow Never Die<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;007 The World is not Enough<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Japan Tour Collection Vol.1(6Disc+Condom) Rate X

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Japan Tour Collection Vol.2(6Disc+Condom) Rate X

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Japan Tour Collection Vol.3(6Disc+Condom) Rate X

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Japan Tour Collection Vol.4(6Disc+Condom) Rate X

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Japan Tour Collection Vol.5(6Disc+Condom) Rate X

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Open Season Collection
    -open season 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -open season 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -open season 3<พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Beverly Hills Chihauhau 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Red(2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Unstoppable <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Social Network <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Devil (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Resident Evil 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Tsai Chin 2010 DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The Socail Network <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):The American<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Unstoppable <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Legend of the Guardians: The Owl of Ga'Hoole <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Devil (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Shrek Forever After: The Final Chapter<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Death Race 2<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Tomb Raider 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Tomb Raider 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray;Robots <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray:Yanni Live! The Concert Event DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray:Celine Dion , A New Day , Live in Las Vegas Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray:Tsai Chin 2007 Live in Hong Kong Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray:You're the Inspiration:the Music of David Foster & Friends DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray:Kenny G , An Evening of Rhythm & Romance DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Socail Network <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Unstoppable <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Red <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Tsai Chin 2010 DTS-HD Master 5.1

โพส
    3

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินทางPM เรียบร้อยแล้วค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนครับ เช็คPM

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส