หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 157 ของ 316 แรกแรก ... 57107147155156157158159167207257 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,561 ถึง 1,570 ของ 3153

โพส
    18

ค่าปกติ

วันนี้ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    Order ไปทาง PM ครับ ได้รับไหมเอ่ย ไม่ตอบกลับอะครับ
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ
    ขอบคุณที่ใ้ช้บริการครับ

Quote Originally Posted by bdohs1430 แสดงโพส
    ส่งหนังหรือยังครับ ยังไม่ได้รับ ems เลย (หมายเลข)
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับรายละเอียดทางPmครับผม

แผ่นแถมขอเป็น BD-R;Ria Sakurai <Sky Angel Blue> นะครับ
    เพิ่งเห็นว่า เปลี่ยนแผ่นแถมเป็นบีดี เอาไว้ออเดอร์หน้านะครับ

Quote Originally Posted by monopl แสดงโพส
    ตาม PMครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by US400 แสดงโพส
    วันนี้ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

รายการใหม่ครับ
    DVD9

Lost In Thailand (2013)(แก๊งม่วน ป่วนไทยแลนด์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    จันดารา ปัจฉิมบท (2013)(น18+)<พากย์ไทย)
    Your Sister's Sister (2013)(รักพี่ หัวใจให้น้อง )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Kate Mosses's Labyrinth (2013)(พลังวงกตข้ามภพ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Battlestar Galactica: Blood & Chrome (2013)(สงครามจักรกลถล่มจักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Le Tableau (2013)(พิศวง โลกภาพวาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Lost in Thailand (2013)(Zheng Xu+Baoqiang Wang)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Your Sister's Sister (2013)(Mark Duplass+Mike Birbiglia)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Now Is Good (2013)(Dakota Fanning+Jeremy Irvine)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Parental Guidance (2013)(Billy Crystal+Bette Midler)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;Jack Reacher (2013)(Tom Cruise+Rosamund Pike)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

โพส
    7

ค่าปกติ

เรียนทีมงานครับ

รบกวนสั่งหนังตามนี้ครับ

DVD 9 40 บาท
    1. Jack Reacher (2013)(แจ็ค รีชเชอร์ ยอดคนสืบระห่ำ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    2. The Impossible (2013)(สึนามิ ภูเก็ต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    3. The Grandmaster (2013)(ยอดปรมาจารย์ ยิปมัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    4. The Thieves (2013)(10 ดาวโจร ปล้นโคตรเพชร )<พากย์ไทย)
    5. Chinese Zodiac (2013)(วิ่ง ปล้น ฟัด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    6. Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    7. Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    8. Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    9. Taken 2 (2013)(เทคเค่น 2 คนคมล่าไม่ยั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    10. Savages (2013)(คนเดือดท้าชนคนเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    11. Zero Dark Thirty (2013)(ยุทธการถล่มบิน ลาเด็น)<บรรยายไทย)
    12. Cleanskin (2013)(คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    13. Company of Heroes (2013)(ยุทธการโค่นแผนนาซี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    14. Collateral (สกัดแผนฆ่า ล่าอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    15. Wall Street <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    16. Wall Street: Money Never Sleeps <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    17. 3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    18. 5 Days of War (2012)(สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    19. A Bridge Too Far (1977) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    20. Midway (1976) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    21. Patton (1970) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    22. Tora! Tora! Tora! (1970) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    23. Battle of Britain (1969) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    24. The Dirty Dozen (1967) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    25. Battle of the Bulge (1965) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    26. The Iron Lady (2012)(มาร์กาเลต แธตเชอร์...หญิงเหล็กพลิกแผ่นดิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    27. Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    28. Shame (2012)(ดับไม่ไหว ไฟอารมณ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>(ฉ20+) แนะนำอย่างแรงครับ
    29. Machine Gun Preacher (2012)(นักบวชปืนกล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    30. X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    31. The Double (2012)(ผ่าเกมอำมหิต 2 หน้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    32. Linkin Park ;Iridescent (Transformers 3 - Dark Of The Moon) (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    33. Black Eyed Peas ;The E.N.D. World Tour (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    34. Couples Retreat
    35. X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    36. Act of Valor (2012)(หน่วยพิฆาตระห่ำกู้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    37. Russian Institute - Lesson 1-3 (3disc) (Uncensored) Rate X ค่าหน่วยกิตเท่าไหร่เนี่ย...
    38. Russian Institute - Lesson 4-6 (3disc) (Uncensored) Rate X ตามมาติดๆ กับภาคเรียนที่สอง
    39. Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    40. Hotel Desire (2012)<บรรยายอังกฤษ>Rate X
    41. This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    42. The Lover's Guide Interactive (2disc)
    43. Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    44. Prometheus (2012)(โพรมีธีอุส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    45. Dark Shadows (2012)(ดาร์ค ชาโดว์ส แวมไพร์มึนยุค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    46. StreetDance 2 (2012)(เต้นๆ โยกๆ ให้โลกทะลุ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    DVD5 Boxset 35 บาท
    1. CSI Vegas SEASON 12
    2. CSI NY SEASON 7 – 8
    3. WALKING DEAD SEASON 3
    4. Home Land SEASON 1
    5. SYRIKE BACK < CHRIS RYAN > SEASON 2
    6. CRIMINAL MINDS SEASON 7
    7. CSI : Miami Season 9 และ10 8d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8. NCIS : Los Angeles Season 1 8d5<บรรยายไทย>
    9. Grey Anatomy Season 4
    DVD9 Boxset กล่องเหล็ก 65 บาท
    1. บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Underworld 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    2. บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Largo Winch 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่ง DVD9

The Grandmaster (2013)(ยอดปรมาจารย์ ยิปมัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Thieves (2013)(10 ดาวโจร ปล้นโคตรเพชร )<พากย์ไทย)
    Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    จันดารา ปัจฉิมบท (2013)(น18+)<พากย์ไทย)
    ลำซิ่ง ซิงเกอร์ <พากย์ไทย)
    Barbie in the Pink Shoes (2013)(บาร์บี้กับ มหัศจรรย์รองเท้าสีชมพู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Hobbit: An Unexpected Journey (2013)(เดอะ ฮอบบิท: การผจญภัยสุดคาดคิด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    In Time (ล่าเวลาสุดนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Wreck-It Ralph (2013)(ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Rise of the Guardians (2013)(ห้าเทพผู้พิทักษ์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Transformers: Dark Of The Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    สาระแน โอเซกไก (2013)<พากย์ไทย)
    The Twilight Saga: Breaking Dawn - Part 2 (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Jumper (จัมพ์เปอร์ ฅนโดดกระชากมิติ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sniper Reloaded (สไนเปอร์ 4 โคตรนักฆ่าซุ่มสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน เดอะมูฟวี่ 16 ภาคปริศนาระทึก ศึกลูกหนังมรณะ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Curious Case Of Benjamin Button (เบนจามิน บัททอนอัศจรรย์ฅนโลกไม่เคยรู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys II (แบดบอยส์ คู่หูขวางนรก 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Retribution (2013)(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Last King of Scotland (เผด็จการแผ่นดินเลือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Expendables (โคตรคนทีมมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    Real Steel (2012)(ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Colombiana (2012) (ระห่ำเกินตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเจ้าชายเลือดผสม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับภาคีนกฟีนิกซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับถ้วยอัคนี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับห้องแห่งความลับ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับศิลาอาถรรพ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fast & Furious 4 (เร็ว แรงทะลุนรก 4 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fast and the Furious (เร็ว แรงทะลุนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Age of Heroes (แหกด่านข้าศึก นรกประจัญบาน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอราคาทางPM ด้วยครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by BoMBoM แสดงโพส
    เรียนทีมงานครับ

รบกวนสั่งหนังตามนี้ครับ

DVD 9 40 บาท
    1. Jack Reacher (2013)(แจ็ค รีชเชอร์ ยอดคนสืบระห่ำ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    2. The Impossible (2013)(สึนามิ ภูเก็ต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    3. The Grandmaster (2013)(ยอดปรมาจารย์ ยิปมัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    4. The Thieves (2013)(10 ดาวโจร ปล้นโคตรเพชร )<พากย์ไทย)
    5. Chinese Zodiac (2013)(วิ่ง ปล้น ฟัด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    6. Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    7. Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    8. Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    9. Taken 2 (2013)(เทคเค่น 2 คนคมล่าไม่ยั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    10. Savages (2013)(คนเดือดท้าชนคนเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    11. Zero Dark Thirty (2013)(ยุทธการถล่มบิน ลาเด็น)<บรรยายไทย)
    12. Cleanskin (2013)(คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    13. Company of Heroes (2013)(ยุทธการโค่นแผนนาซี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    14. Collateral (สกัดแผนฆ่า ล่าอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    15. Wall Street <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    16. Wall Street: Money Never Sleeps <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    17. 3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    18. 5 Days of War (2012)(สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    19. A Bridge Too Far (1977) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    20. Midway (1976) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    21. Patton (1970) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    22. Tora! Tora! Tora! (1970) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    23. Battle of Britain (1969) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    24. The Dirty Dozen (1967) <บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    25. Battle of the Bulge (1965) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    26. The Iron Lady (2012)(มาร์กาเลต แธตเชอร์...หญิงเหล็กพลิกแผ่นดิน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    27. Special Forces (2012)(แหกด่านจู่โจม สายฟ้าแลบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    28. Shame (2012)(ดับไม่ไหว ไฟอารมณ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>(ฉ20+) แนะนำอย่างแรงครับ
    29. Machine Gun Preacher (2012)(นักบวชปืนกล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    30. X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    31. The Double (2012)(ผ่าเกมอำมหิต 2 หน้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    32. Linkin Park ;Iridescent (Transformers 3 - Dark Of The Moon) (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    33. Black Eyed Peas ;The E.N.D. World Tour (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    34. Couples Retreat
    35. X-Korea(2012)(2disc)(Uncensored) 200 Rate X
    36. Act of Valor (2012)(หน่วยพิฆาตระห่ำกู้โลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    37. Russian Institute - Lesson 1-3 (3disc) (Uncensored) Rate X ค่าหน่วยกิตเท่าไหร่เนี่ย...
    38. Russian Institute - Lesson 4-6 (3disc) (Uncensored) Rate X ตามมาติดๆ กับภาคเรียนที่สอง
    39. Wrath of the Titans (2012)(สงครามมหาเทพพิโรธ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    40. Hotel Desire (2012)<บรรยายอังกฤษ>Rate X
    41. This Means War (2012)(ดีส มีนส์ วอร์ สงครามหัวใจ คู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    42. The Lover's Guide Interactive (2disc)
    43. Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    44. Prometheus (2012)(โพรมีธีอุส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    45. Dark Shadows (2012)(ดาร์ค ชาโดว์ส แวมไพร์มึนยุค)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    46. StreetDance 2 (2012)(เต้นๆ โยกๆ ให้โลกทะลุ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    DVD5 Boxset 35 บาท
    1. CSI Vegas SEASON 12
    2. CSI NY SEASON 7 – 8
    3. WALKING DEAD SEASON 3
    4. Home Land SEASON 1
    5. SYRIKE BACK < CHRIS RYAN > SEASON 2
    6. CRIMINAL MINDS SEASON 7
    7. CSI : Miami Season 9 และ10 8d5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8. NCIS : Los Angeles Season 1 8d5<บรรยายไทย>
    9. Grey Anatomy Season 4
    DVD9 Boxset กล่องเหล็ก 65 บาท
    1. บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Underworld 1-4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    2. บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Largo Winch 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณทีใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    สั่ง DVD9

The Grandmaster (2013)(ยอดปรมาจารย์ ยิปมัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Thieves (2013)(10 ดาวโจร ปล้นโคตรเพชร )<พากย์ไทย)
    Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Barbie in the Pink Shoes (2013)(บาร์บี้กับ มหัศจรรย์รองเท้าสีชมพู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Hobbit: An Unexpected Journey (2013)(เดอะ ฮอบบิท: การผจญภัยสุดคาดคิด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    In Time (ล่าเวลาสุดนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Wreck-It Ralph (2013)(ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Rise of the Guardians (2013)(ห้าเทพผู้พิทักษ์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Transformers: Dark Of The Moon (ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    สาระแน โอเซกไก (2013)<พากย์ไทย)
    The Twilight Saga: Breaking Dawn - Part 2 (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Jumper (จัมพ์เปอร์ ฅนโดดกระชากมิติ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sniper Reloaded (สไนเปอร์ 4 โคตรนักฆ่าซุ่มสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน เดอะมูฟวี่ 16 ภาคปริศนาระทึก ศึกลูกหนังมรณะ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Curious Case Of Benjamin Button (เบนจามิน บัททอนอัศจรรย์ฅนโลกไม่เคยรู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bad Boys II (แบดบอยส์ คู่หูขวางนรก 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Retribution (2013)(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Last King of Scotland (เผด็จการแผ่นดินเลือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Expendables (โคตรคนทีมมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes: A Game of Shadows (2012)(เชอร์ล็อคโฮล์มส์:เกมพญายมเงามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Underworld 4: Awakening (2012)(สงครามโค่นพันธุ์อสูร 4 กำเนิดใหม่ราชินีแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Scorpions: Get Your Sting and Blackout Live (2012) แนะนำอย่างแรงครับ
    Real Steel (2012)(ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Colombiana (2012) (ระห่ำเกินตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Harry Potter and the Half-Blood Prince (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับเจ้าชายเลือดผสม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Order of the Phoenix (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับภาคีนกฟีนิกซ์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Goblet of Fire (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับถ้วยอัคนี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Prisoner of Azkaban (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัซคาบัน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Chamber of Secrets (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับห้องแห่งความลับ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Harry Potter and the Sorcerer's Stone (แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับศิลาอาถรรพ์ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Fast & Furious 4 (เร็ว แรงทะลุนรก 4 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Fast and the Furious (เร็ว แรงทะลุนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3:10 to Yuma (ชาติเสือ แดนทิมฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Age of Heroes (แหกด่านข้าศึก นรกประจัญบาน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ขอราคาทางPM ด้วยครับ

พีเอ็มครับ
    ขอบคุณทีใช้บริการครับ

DVD9

Gangster Squad (2013)(แก๊งกุดหัวเจ้าพ่อ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Guilt Trip (2013)(ทริปสุดป่วนกับคุณแม่สุดแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Inglourious Basterds (ภาค พิสดาร) Rate X ถล่มกองทัพสาวนาซี...70 บาท
    Star Wars (ภาค พิสดาร) Rate X สงครามโลกีย์ผ่าจักรวาล...70 บาท

Psycho (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย)
    Rope (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Last Emperor (จักรพรรดิโลกไม่ลืม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Little Miss Sunshine (ลิตเติ้ล มิสซันไชน์ นางงามตัวน้อย)<บรรยายไทย)
    The Kite Runner (เด็กเก็บว่าว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BrokeBack Mountain (หุบเขาเร้นรัก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Black Book (บัญชีดำ เธอกล้าสู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Counterfeiters (สกัดแผนลวงโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Gandhi (2disc)(คานธี)<บรรยายไทย)
    Lawrence of Arabia (2disc)(ลอว์เร้นซ์แห่งอะราเบีย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Gone With The Wind (2disc)(วิมานลอย)<บรรยายไทย)
    The Sound of Music (มนต์รักเพลงสวรรค์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Casablanca (คาซาบลังก้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    West Side Story (ถนนเถื่อนคนอันธพาล)<บรรยายไทย)
    Roman Holiday (2disc)(โรมรำลึก )<บรรยายไทย)
    The Taming Of The Shrew (ปราบพยศกบฏรัก)<บรรยายไทย)

Life Is Beautiful (ยิ้มไว้โลกนี้ไม่มีสิ้นหวัง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    In Cold Blood <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Thin Red Line (ฝ่านรกยึดเส้นตาย )<บรรยายไทย)
    Elite Squad (คนล้างคนเลว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Good Shepherd (ผ่าภารกิจเดือด องค์กรลับ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Magnolia (เทพบุตรแม็กโนเลีย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    War Of The World (อภิมหาสงครามวันล้างโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    A Few Good Men (เทพบุตรเกียรติยศ)<บรรยายไทย)

The Rainmaker (หักเขี้ยวเสือ)<บรรยายไทย)
    Signs (สัญญาณสยองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Blind Side (แม่ผู้นี้มีแต่รักแท้ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Roxanne (สื่อรักเสน่ห์ลึก)<บรรยายไทย)
    When in Rome (อธิษฐานุวุ่นลุ้นรัก ณ กรุงโรม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Notting Hill (รักบานฉ่ำ ที่น๊อตติ้งฮิลล์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Paul (พอล เพื่อนเฟี้ยวต่างโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Stardust (ศึกมหัศจรรย์ ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Gangster Squad (2013)(Sean Penn+Ryan Gosling)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Paperboy (2013)(Zac Efron+Nicole Kidman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Guilt Trip (2013)(Barbra Streisand+Seth Rogen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Perks of Being a Wallflower (2013)(Logan Lerman+Ezra Miller)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;A Werewolf Boy (2013)(Jang Young Nam+Kim Hyang Ki )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Spartacus :War of the Damned Season 3 (4disc)(2013)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;30 กำลังแจ๋ว <พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;The Pianist (Adrien Brody+Emilia Fox)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Sahara (Matthew McConaughey+Penelope Cruz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;G-Force <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Pocahontas <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Coraline <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Monster House <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Robots <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Four Weddings and a Funeral(Hugh Grant+James Fleet)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;You've Got Mail (Tom Hanks+Meg Ryan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Mulan <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Mulan II <บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Brother Bear <บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Brother Bear 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;Gamer (2d+3D)(Gerard Butler+Amber Valletta)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;Hikaru Shiina(2d+3D)(2013) Rate X

BD-R 25GB;Gangster Collection (34disc)

BD-R;City of God (2002)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Gomorrah (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Elite Squad (2007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Outside the Law (2010)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Mesrine: Part 1 ~Killer Instinct (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Mesrine: Part 2 ~Public Enemy #1 (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;A History of Violence (2005)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Eastern Promises (2007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Public Enemies (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Road to Perdition (2002) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;American History X (1998)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Pulp Fiction (1994)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Gangster Squad (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Lawless (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Kill the Irishman (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Outside the Law (2010)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Public Enemies (2009)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Gomorrah (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Mesrine: Part 1 ~Killer Instinct (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Mesrine: Part 2 ~Public Enemy #1 (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;RocknRolla (2008)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;American Gangster (2007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Eastern Promises (2007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Elite Squad (2007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Departed (2006)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;A History of Violence (2005)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;City of God (2002)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Gangs of New York (2002)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Infernal Affairs (2002)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Infernal Affairs 2 (2003)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Infernal Affairs 3 (2003)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Road to Perdition (2002) <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Snatch (2000)<บรรยายไทย)
    BD-R;American History X (1998)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;L.A. Confidential (1997)<บรรยายไทย)
    BD-R;****** (1995)<บรรยายไทย)
    BD-R;Pulp Fiction (1994)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Carlito's Way (1993)<บรรยายไทย)
    BD-R;Goodfellas (1990)<บรรยายไทย)

BD-R;The Untouchables (1987)<บรรยายไทย)
    BD-R;Once Upon a Time in America (1984)<บรรยายไทย)
    BD-R;Scarface (1983)<บรรยายไทย)
    BD-R;Mean Streets (1973)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Godfather (1972)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Godfather: Part II (1974)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Godfather: Part III (1990)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

แผ่นนี้คลอดออกมาเพื่อต้อนรับแมทซ์หยุดโลก ผีแดง ปะทะ ทีมชาติไทย
    พร้อมกับอำลา อาลัย ท่านเซอร์ อเล็กซ์

BD-R;Manchester United ~ The Champions League Final (2008)

โพส
    816

ค่าปกติ

สั่งดีวีดี 9 ครับผม
    Upside Down (2013)(นิยามรักปฏิวัติสองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Les Miserables (2013)(เล มิเซราบล์ เหยื่ออธรรม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alice in Wonderland (อลิซผจญแดนมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather (เดอะก็อดฟาเธอร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather 2 (2disc)(เดอะก็อดฟาเธอร์ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather 3 (เดอะก็อดฟาเธอร์ 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix Reloaded <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix Revolutions<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    สั่งดีวีดี 9 ครับผม
    Upside Down (2013)(นิยามรักปฏิวัติสองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Les Miserables (2013)(เล มิเซราบล์ เหยื่ออธรรม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alice in Wonderland (อลิซผจญแดนมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather (เดอะก็อดฟาเธอร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather 2 (2disc)(เดอะก็อดฟาเธอร์ 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Godfather 3 (เดอะก็อดฟาเธอร์ 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix Reloaded <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Matrix Revolutions<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

DVD9

Lincoln (2013)(ลินคอล์น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Parker (2013)(ปล้นมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    A Werewolf Boy (2013)(วูฟบอย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Star Trek (สตาร์เทร็ค สงครามพิฆาตจักรวาล )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Legends of the Fall (ตำนานสุภาพบุรุษหัวใจชาติผยอง )<บรรยายไทย)
    What Women Want (ผมรู้นะ คุณคิดอะไร )<พากย์ไทย)
    E.T. The Extra-Terrestrial (อีที เพื่อนรัก ต่างดาว )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    A.I. Artificial Intelligence (จักรกลอัจฉริยะ )<บรรยายไทย)
    Fight Club (ดิบดวลดิบ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Schindler's List(2disc) (ชินด์เลอร์ลิสท์ ชะตากรรมที่โลกไม่ลืม )<บรรยายไทย)
    Alice in Wonderland (อลิซผจญแดนมหัศจรรย์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Time Traveler's Wife (รักอมตะของชายท่องเวลา )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Island (ดิ ไอส์แลนด์ แหกระห่ำแผนคนเหนือโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Escape from L.A. (แหกด่านนรก แอลเอ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Soldier (โซลเยอร์ ขบวนรบโค่นจักรวาล )<บรรยายไทย)
    Big Trouble in Little China (ศึกมหัศจรรย์พ่อมดใต้โลก )<บรรยายไทย)

บ๊อกเซ็ต:Spartacus Season 4 : War of the Damned 5d5 <บรรยายไทย)
    บ๊อกเซ็ต;Dexter Season 7 6d5 <บรรยายไทย)
    บ๊อกเซ็ต:Transporter Season 1 6d5 <บรรยายไทย)
    บ๊อกเซ็ต:The Bible Season 1 5d5 <บรรยายไทย)

Blu-ray ซอง;Lincoln (2013)(Steven Spielberg+Daniel Day-Lewis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Parker (2013)(Jason Statham+Jennifer Lopez)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;As Good as It Gets (Jack Nicholson+Helen Hunt)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Sense and Sensibility (James Fleet+Kate Winslett)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Dinosaur (Walt Disney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Garfield (20th Century Fox)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Garfield 2 (20th Century Fox)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;Yui Hitano+Nozomi Hazuki V.S. Maria Ozawa+Hinata Tachibana (2d+3D)(2013) Rate X
    Blu-ray 50GB;Yuri Sato (2d+3D)(2013) Rate X

Blu-ray 50GB;Lincoln (2013)(Steven Spielberg+Daniel Day-Lewis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray 50GB;Parker (2013)(Jason Statham+Jennifer Lopez)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R 25GB;Classic Film Collection (33disc)

BD-R;City Lights (1931)(Charles Chaplin)<บรรยายไทย)

BD-R;Modern Times (1936)(Charles Chaplin)<บรรยายไทย)

BD-R;The Great Dictator (1940)(Charles Chaplin)<บรรยายไทย)

BD-R;A Streetcar Named Desire (1951)( Marlon Brando)<บรรยายไทย)

BD-R;The Wizard of Oz (1939)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;12 Angry Men (1957)(Henry Fonda)<บรรยายไทย)

BD-R;An Affair to Remember (1957)(Cary Grant)<บรรยายไทย)

BD-R;To Kill a Mockingbird (1962)(Gregory Peck)<บรรยายไทย)

BD-R;The Graduate (1967)(Dustin Hoffman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;The Magnificent Seven (1960)(Steve McQueen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;The Professionals (1966)(Burt Lancaster)<บรรยายไทย)

BD-R;Once Upon a Time in the West (1968)(Henry Fonda)<บรรยายไทย)

BD-R;Butch Cassidy and the Sundance Kid (1969)(Paul Newman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;The Wild Bunch (1969)(William Holden)<บรรยายไทย)

BD-R;Pale Rider (1985)(Clint Eastwood)<บรรยายไทย)

BD-R;The Exorcist (1973)(Ellen Burstyn)<บรรยายไทย)

BD-R;The Rocky Horror Picture Show (1975)(Tim Curry)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;In the Realm of the Senses (1976)(Tatsuya Fuji)<บรรยายไทย)

BD-R;Life of Brian (1979)( Graham Chapman)<บรรยายไทย)

BD-R;The Dark Crystal (1982)(Jim Henson)<บรรยายไทย)

BD-R;City Lights (1931)(Charles Chaplin)<บรรยายไทย)
    BD-R;Modern Times (1936)(Charles Chaplin)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Great Dictator (1940)(Charles Chaplin)<บรรยายไทย)

BD-R;A Streetcar Named Desire (1951)( Marlon Brando)<บรรยายไทย)
    BD-R;Last Tango In Paris (1972)(Marlon Brando)<บรรยายไทย)
    BD-R;On the Waterfront (1954)(Marlon Brando)<บรรยายไทย)

BD-R;The Wizard of Oz (1939)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Sabrina (1954)(Audrey Hepburn)<บรรยายไทย)
    BD-R;Funny Face (1957)(Audrey Hepburn)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Ten Commandments(2disc) (1956)(Charlton Heston)<บรรยายไทย)
    BD-R;12 Angry Men (1957)(Henry Fonda)<บรรยายไทย)
    BD-R;An Affair to Remember (1957)(Cary Grant)<บรรยายไทย)
    BD-R;Singin' in the Rain (1952)(Gene Kelly)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;Breakfast at Tiffany's (1961)(Audrey Hepburn)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Hustler (1961)(Paul Newman)<บรรยายไทย))
    BD-R;To Kill a Mockingbird (1962)(Gregory Peck)<บรรยายไทย)
    BD-R;Cleopatra(2disc) (1963)(Elizabeth Taylor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Doctor Zhivago (1965)(Omar Sharif)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;Von Ryan's Express (1965)(Frank Sinatra)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Graduate (1967)(Dustin Hoffman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R;The Magnificent Seven (1960)(Steve McQueen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Professionals (1966)(Burt Lancaster)<บรรยายไทย)
    BD-R;Once Upon a Time in the West (1968)(Henry Fonda)<บรรยายไทย)
    BD-R;Butch Cassidy and the Sundance Kid (1969)(Paul Newman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;The Wild Bunch (1969)(William Holden)<บรรยายไทย)
    BD-R;Pale Rider (1985)(Clint Eastwood)<บรรยายไทย)

BD-R;Airport (1970)(Burt Lancaster)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Exorcist (1973)(Ellen Burstyn)<บรรยายไทย)
    BD-R;Chinatown (1974)(Jack Nicholson)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Rocky Horror Picture Show (1975)(Tim Curry)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R;In the Realm of the Senses (1976)(Tatsuya Fuji)<บรรยายไทย)
    BD-R;Life of Brian (1979)( Graham Chapman)<บรรยายไทย)
    BD-R;The Dark Crystal (1982)(Jim Henson)<บรรยายไทย)

โพส
    816

ค่าปกติ

โอนเงินให้เรียบร้อยนะครับ แจ้งทาง pm

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อยครับผม ผมสมัครสมาชิกไปแรก ๆ พอมี รหัสสมาชิกบ้างไหมครับ ผมยังไม่ได้

โพส
    1

ค่าปกติ

รบกวนหน่อยครับ พอจะมีรายการ2อันนี้เหลือไหมครับ
    DVDแบบซอง
    FERRIS BUELLER'S DAY OFF ~ บรรยายไทย
    BD แบบไหนก็ได้ครับ
    LOVE STORY SUB:ENGLISH,THAI

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส