หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 147 ของ 316 แรกแรก ... 4797137145146147148149157197247 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,461 ถึง 1,470 ของ 3154

โพส
    7

ค่าปกติ

Beyonce - Live at Glastonbury (2013)แนะนำอย่างแรงครับ 2 แผ่นค่ะ

Taken 2 (2013)(เทคเค่น 2 คนคมล่าไม่ยั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Savages (2013)(คนเดือดท้าชนคนเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Looper (2013)(ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

The Expendables (โคตรคนทีมมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Ides of March (2012)(การเมืองกินคน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Salmon Fishing in the Yemen (2012)(คู่แท้หัวใจติดเบ็ด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

21 Jump Street (2012)(สายลับร้ายไฮสคูล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Big Miracle (2012)(ปาฏิหาริย์วาฬสีเทา )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Safe House (2012)(ภารกิจเดือด ฝ่าด่านตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

มีแผ่น Bluray Dreamgirlsมั้ย

โพส
    47

ค่าปกติ

เข้ามารอของ พร้อมดันให้ค่ะ

โพส
    101

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    พัสดุขึ้นเครื่องแล้ว หวังว่าคงไม่ตกหล่นกลางทางอีกนะครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    2.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

ได้รับพัศดุแล้วครับ . . .
    ครบถ้วน ถูกต้อง ครับ . . .
    อ้อลืมไป เลขที่สมาชิก ขอเป็น 99,999,9999 ว่างป่าวครับ . . .

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Hyacinth แสดงโพส
    Beyonce - Live at Glastonbury (2013)แนะนำอย่างแรงครับ 2 แผ่นค่ะ

Taken 2 (2013)(เทคเค่น 2 คนคมล่าไม่ยั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Savages (2013)(คนเดือดท้าชนคนเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Looper (2013)(ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

The Expendables (โคตรคนทีมมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Ides of March (2012)(การเมืองกินคน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Salmon Fishing in the Yemen (2012)(คู่แท้หัวใจติดเบ็ด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Snow White and the Huntsman (2012)(สโนว์ไวท์&พรานป่าในศึกมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

21 Jump Street (2012)(สายลับร้ายไฮสคูล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Big Miracle (2012)(ปาฏิหาริย์วาฬสีเทา )<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Safe House (2012)(ภารกิจเดือด ฝ่าด่านตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

มีแผ่น Bluray Dreamgirlsมั้ย
    ของขาดเพียบ พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    เข้ามารอของ พร้อมดันให้ค่ะ
    ออเดอร์นี้ยาวนาน
    แต่ดูจากรายการแล้ว ไม่น่าจะรีบดูนะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by majini แสดงโพส
    ได้รับพัศดุแล้วครับ . . .
    ครบถ้วน ถูกต้อง ครับ . . .
    อ้อลืมไป เลขที่สมาชิก ขอเป็น 99,999,9999 ว่างป่าวครับ . . .
    99,999,9999 ไม่ว่างแล้วครับ

รายการใหม่ครับ

007 Skyfall (2013)(พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Cold War 2 (2013)(คมล่าถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    R2B: Return to Base (2013)(ยุทธการโฉบเหนือฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Death Race: Inferno (2013)(เดธ เรซ...ซิ่ง สั่ง ตาย 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alex Cross (2013)(นรกพันธุ์แท้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Anna Karenina (2013)(อันนา คาเรนิน่า รักร้อนซ่อนชู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Shadow Dancer (2013)( เงามรณะเกมจารชน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Sessions (2013)(ดอะเซสชั่น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Paranormal Activity 4 (2013)(เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Skyfall (2013)(Daniel Craig+Javier Bardem)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Argo (2013)( Ben Affleck+Bryan Cranston)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Anna Karenina(2013)(Keira Knightley+Jude Law)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Shadow Dancer (2013)(Clive Owen+Andrea Riseborough)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Sessions (2013)(John Hawkes+Helen Hunt)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Guns, Girls and Gambling (2013)(Gary Oldman+Christian Slater)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Samsung SMTown Live '10 World Tour In L.A. (2d+3D Full HD) แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
    (Girls's Generation ,Super Junior ,Boa ,Shinee ,f(x) ,TVXQ!)
    Blu-ray ซอง;First Descent (2d+3D Full HD)
    Blu-ray ซอง;Kasperletheater (2d+3D Full HD)
    Blu-ray ซอง;Arabia (2d+3D Full HD)
    Blu-ray ซอง;Siberian Odyssey (2d+3D Full HD)
    Blu-ray ซอง;The Eye (2d+3D Full HD)<บรรยายอังกฤษ>

BD-R ซอง 25GB;Oscar ,Best Picture Collection (47disc)

BD-R ซอง;Argo (Oscar 2013 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Artist (Oscar 2012 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The King's Speech (Oscar 2011 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Hurt Locker (Oscar 2010 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Slumdog Millionaire (Oscar 2009 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;No Country for Old Men (Oscar 2008 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Departed (Oscar 2007 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Million Dollar Baby (Oscar 2005 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Lord of the Rings: The Return of the King(2disc)(Oscar 2004 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;A Beautiful Mind (Oscar 2002 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Gladiator (Oscar 2001 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;American Beauty (Oscar 2000 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Titanic (Oscar 1998 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The English Patient (Oscar 1997 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Braveheart (Oscar 1996 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Forrest Gump (Oscar 1995 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Schindler's List (Oscar 1994 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Unforgiven (Oscar 1993 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Silence of the Lambs (Oscar 1992 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Dances with Wolves (Oscar 1991 , Best Picture)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Rain Man (Oscar 1989 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Last Emperor(Oscar 1988 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Platoon (Oscar 1987 , Best Picture)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Out of Africa (Oscar 1986 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Amadeus (Oscar 1985 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Gandhi (Oscar 1983 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Chariots of Fire (Oscar 1982 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Kramer vs. Kramer (Oscar 1980 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Deer Hunter (Oscar 1979 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Annie Hall (Oscar 1978 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rocky (Oscar 1977 , Best Picture)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;One Flew Over the Cuckoo's Nest (Oscar 1976 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Godfather Part II (Oscar 1975 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Sting (Oscar 1974 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Godfather (Oscar 1973 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The French Connection (Oscar 1972 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Patton (Oscar 1971 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Sound of Music (Oscar 1966 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;My Fair Lady (Oscar 1965 , Best Picture)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Lawrence of Arabia (Oscar 1963 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;West Side Story (Oscar 1962 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Ben-Hur (2disc)(Oscar 1960 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Bridge on the River Kwai (Oscar 1958 , Best Picture)
    BD-R ซอง;All About Eve (Oscar 1951 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Casablanca (Oscar 1944 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Gone with the Wind (Oscar 1940 , Best Picture)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;All Quiet on the Western Front (Oscar 1930 , Best Picture)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    2.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งเลขสมาชิก เพื่อใช้ส่วนลด 5% ด้วยนะครับ
    ถ้าไม่แจ้ง ถือว่ายังไม่ต้องการส่วนลดในออเดอร์นี้นะครับ
    ขอบคุณที่ลงทะเบียนครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทางemail ฝากดูด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    47

ค่าปกติ

เพิ่งเลือกตั้งเสร็จ
    นอนรอแผ่นค้า

โพส
    3

ค่าปกติ

ส่งรายการไปทาง PM หลายวันละครับ

รอตอบกลับอยู่ครับผม

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by fetus แสดงโพส
    สั่งหนังไปทางemail ฝากดูด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    อีเมลล์ครับ

Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    เพิ่งเลือกตั้งเสร็จ
    นอนรอแผ่นค้า

พรุ่งนี้น่าจะได้รับนะครับ

Quote Originally Posted by pulp แสดงโพส
    ส่งรายการไปทาง PM หลายวันละครับ

รอตอบกลับอยู่ครับผม
    พีเอ็มครับ

The Goonies แผ่นนี้ผ่านคิวซี มาได้จังหวะปลอบใจเหล่าสาวกป๋าสปีลเบริ์ก พอดีเด๊ะ!
    Lincoln ของป๋า พ่าย Argo ทั้งสองเวทียักษ์ใหญ่ ลูกโลกทองคำ กับ ออสการ์
    ทำให้มีข่าวลือกันว่า Argo เป็นหนังที่ถูกล๊อครางวัล โดยท่าน ปธน เรียบร้อยโรงเรียนสหรัฐแล้ว
    ฟังดูละม้าย คล้าย หวยล็อคในไทยเลย 55+

BD-R ซอง;The Goonies (Steven Spielberg)<บรรยายไทย>

DVD9

Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hit & Run (2013)(ล่าทะลุเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hope Springs (2013)(คุณป้าดึ๋งดั๋ง ปึ๋งปั๋งกันมั้ยปู่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Cleanskin (2013)(คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Saints & Soldiers 2: Airborne (2013)(ภารกิจกล้าฝ่าแดนข้าศึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Tai Chi Hero (2013)(ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน ภาค 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Guillotines (2013)(พยัคฆ์ร้ายกิโยติน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hansel & Gretel (2013)( เฮนเซล กับ เกรเทล หวีดสยองแม่มดพันธุ์ดิบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Company of Heroes (2013)(ยุทธการโค่นแผนนาซี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hunt to Kill (2013)(โหดล่าดิบ )<บรรยายไทย)

สูบคู่กู้โลก (2013))<พากย์ไทย)
    Virgin Am I รักแรกกระแทกจิ้น (2013)<พากย์ไทย)
    GH Live 2 Dance Party (2013)
    Madonna Live At Paris Olympia (2013)
    Rihanna - 777 Tour - Live From London (2013)

The First Great Train Robbery (ปล้นผ่าราง)<บรรยายไทย) แนะนำอย่างแรงครับ
    Butch Cassidy And The Sundance Kid (สองสิงห์ชาติไอ้เสือ)<บรรยายไทย)แนะนำอย่างแรงครับ
    Cleopatra (2disc)(คลีโอพัตรา)<บรรยายไทย)แนะนำอย่างแรงครับ
    The Wizard of Oz (พ่อมดแห่งเมืองออซ )<บรรยายไทย) แนะนำอย่างแรงครับ
    The Great Escape (แหกค่ายมฤตยู)<บรรยายไทย) แนะนำอย่างแรงครับ
    The Graduate (พิษรักแรงสวาท)<บรรยายไทย+พากย์ไทย) แนะนำอย่างแรงครับ
    How The West Was Won (2disc)(พิชิตตะวันตก)<บรรยายไทย) แนะนำอย่างแรงครับ

The Manchurian Candidate (กระชากแผนลับดับมหาอำนาจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Waterworld (วอเตอร์เวิลด์ ผ่าโลกมหาสมุทร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alfie (อัลฟี่ กิ๊กๆ กั๊กๆ ไม่รักสักที )<บรรยายไทย)
    The 40 Year-Old Virgin (40 ปี โอ้ว! ยังจิ้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Silent Hill (เมืองห่าผี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hollow Man (มนุษย์ไร้เงา )<บรรยายไทย)
    The Messenger: The Story Of Joan Of Arc (วีรสตรีเหล็ก หัวใจทมิฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Three Kings (ฉกขุมทรัพย์มหาภัยขุมทอง)<บรรยายไทย)

True Lies (คนเหล็กผ่านิวเคลียร์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Red Heat (คนแดงเดือด )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Commando (คอมมานโด)<บรรยายไทย)
    The 6th Day (วันล่าคนเหล็กอหังการ)<บรรยายไทย)
    Eraser (คนเหล็กพยัคฆ์ร้ายพระกาฬ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Collateral Damage (คนเหล็กทวงแค้นวินาศกรรมทมิฬ)<บรรยายไทย)
    Jingle All the Way (คนเหล็กคุณพ่อต้นแบบ)<บรรยายไทย)
    End Of Days (วันดับซาตานอวสานโลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

A River Runs Through It (สายน้ำลูกผู้ชาย )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Scoop (สกู๊ป เกมเซอร์ไพรส์หัวใจฆาตก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Mr & Mrs Smith (นายและนางคู่พิฆาต )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Passion of the Christ (เดอะ แพสชั่น ออฟ เดอะ ไครสต์ )<บรรยายไทย)
    From Hell (ชำแหระพิสดารจากนรก)<บรรยายไทย)
    Chocolat (กลิ่นตัณหาสมรู้ร่วมฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Finding Neverland (แดนรักมหัศจรรย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Charlie and Chocolate Factory (ชาร์ลี กับ โรงงานช็อกโกแลต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Malena (มาเลน่า ผู้หญิงสะกดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Coco Chanel (โคโค่ ก่อนโลกเรียกเธอ ชาเนล )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Other Boleyn Girl (สงครามรัก อำนาจ ราชบัลลังก์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Pianist (สงคราม ความหวัง บัลลังก์เกียรติยศ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The English Patient (ในความทรงจำ ความรักอยู่ได้ชั่วนิรันดร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Dreamgirls (ดรีมเกิลส์ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Moulin Rouge! (มูแลง รูจ)<บรรยายไทย)
    The Phantom Of The Opera ( แฟนทั่ม หน้ากากปีศาจ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Princess Mononoke (เจ้าหญิงโมะโนะโนะเกะ )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)แนะนำอย่างแรงครับ
    The Greatest Game Ever Played (เกมยิ่งใหญ่ ชัยชนะเหนือความฝัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Disturbia (จ้อง หลอน...ซ่อนเงื่อนผวา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    U Turn (ยูเทิร์น เลือดพล่าน)<บรรยายไทย)
    ****** (ร้อนรัก หักเหลี่ยมคาสิโน)<บรรยายไทย)
    The Rainmaker (เดอะ เรนเมคเกอร์ )<บรรยายไทย)

La Belle (เธอ...เขา...และรักเรา)<บรรยายไทย)แนะนำอย่างแรงครับ
    Ferris Bueller's Day Off (โฉบให้ดี แล้วรักให้เป็น )<บรรยายไทย)
    The Life Aquatic with Steve Zissou (กัปตันบวมส์กับทีมป่วนสมุทร )<บรรยายไทย)
    Million Dollar Baby ( เวทีแห่งฝัน วันแห่งศักดิ์ศรี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Recruit ( พลิกแผนโฉด หักโคตรจารชน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก;Taken 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก; 007 James Bond Collection (25disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    -skyfall <บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    -never say never again <บรรยายไทย)
    -****** royale (1967) <บรรยายอังกฤษ)

Blu-ray ซอง;Flight (2013)(Denzel Washington+Nadine Velazquez)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Brake (2013)( Stephen Dorff+Chyler Leigh)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Hit & Run (2013)(Dax Shepard+Kristen Bell)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Cleanskin (2013)(Sean Bean+Charlotte Rampling)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Company of Heroes (2013)(Tom Sizemore+Alastair Mackenzie)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Nitro Circus: The Movie (2013)(Travis Pastrana+Tommy Passemante)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Tai Chi Hero (2013)(Daniel Wu+Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Guillotines (2013)( Shawn Yue+Xiaoming Huang)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Paranormal Activity 4 (2013)( Stephen Dunham+Katie Featherston)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Age of the Hobbits (2013)(Bai Ling+Sun Korng)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Game of Thrones: Season 2 (5disc))<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Interview with the Vampire (Tom Cruise+Brad Pitt))<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;In the Valley of Elah (Tommy Lee Jones+Charlize Theron))<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Elite Squad (Wagner Moura+Andre Ramiro))<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray 50GB;Tai Chi Hero (2013)(2d+3D)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray 50GB;Nitro Circus: The Movie (2013)(2d+3D)<บรรยายไทย)

ติดต่อสอบถาม 091-4827649 (พี่หมู)
    รายการนอกร้าน ก็สั่งได้นะครับ

ที่ตั้ง
    Chonburi
    โพส
    4

ค่าปกติ

สมาชิกหมายเลข "3" ส่งออร์เดอร์ให้ทางเมลแล้วครับ ประมาณ 60 รายการ
    คนแน่วแน่เท่านั้นผู้ชนะ

ค่าปกติ

ไปสมัครสมาชิกไว้แล้วนะครับ ท่านเจ้าสำนัก

ป.ล. ลืมบอกไปขอเป็นสมาชิกหมายเลข 007 นะครับ อิอิ
    Last edited by จิ๊กโก๋โรแมนติก; 05-03-2013 at 10:40.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส