หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 20 ของ 316 แรกแรก ... 1018192021223070120 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 191 ถึง 200 ของ 3157

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    PM สั่งไปแล้วนะคะ
    รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยค่ะ
    แจ้งโอนและส่งที่อยู่ไปแล้วนะคะ
    พ่อค้าใจดีจังสงสัยจะต้องอุดหนุนบ่อยๆซะแล้ว

โพส
    127

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    127

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM

โพส
    1

ค่าปกติ

ขอชมครับ ว่าส่งของรวดเร็วมาก สั่งครั้งแรกถึงจะขลุกขลักไปหน่อย

แต่ก็ประทับใจครับ

ผมแจ้งเลขบัญชีไปใน pm แล้วนะครับ

โพส
    36

ค่าปกติ

อยากดู Skyline

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,266

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณครับ
    ว่องไว กระชับ ชับไว เช่นเคย..
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    PM สั่งไปแล้วนะคะ
    รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยค่ะ
    แจ้งโอนและส่งที่อยู่ไปแล้วนะคะ
    พ่อค้าใจดีจังสงสัยจะต้องอุดหนุนบ่อยๆซะแล้ว
    ดับเบิ้ล ออเดอร์มาแล้ว
    ออเดอร์ สอง เดินทางไปแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by tuact แสดงโพส
    ขอชมครับ ว่าส่งของรวดเร็วมาก สั่งครั้งแรกถึงจะขลุกขลักไปหน่อย

แต่ก็ประทับใจครับ

ผมแจ้งเลขบัญชีไปใน pm แล้วนะครับ
    ประทับใจ ก็แวะมาบ่อยๆ นะครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    อยากดู Skyline
    คัมมิง ซูน ซูน
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    รอ Tourist ครับ
    ถ้าเป็นตัวนี้ มาแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน ตอน ฝ่าแดนเขาวงกต <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน ตอน ตำนานสุริยกษัตริย์ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน ตอน ไดโนเสาร์ของโนบิตะ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    3 ย่าน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    โป๊ะแตก <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Due Date (2011)(ดิวเดท คู่แปลก ทริปป่วนร่วมไปให้ทันคลอด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Le Grand Chef 2: Kimchi Battle (บิ๊กกุ๊กศึกโลกันตร์ 2 ประลองกิมจิ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The River Wild (สายน้ำ เหนือนรก) <บรรยายไทย>
    Mr. Deeds (นายดี๊ดส์... เศรษฐีใหม่หัวใจนอก) <บรรยายไทย>
    Sahara (พิชิตขุมทรัพย์ หมื่นฟาเรนไฮต์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Hit Man Returns: David Foster & Friends (2011) แนะนำอย่างแรงครับ
    Bruce Lee My Brother (น้องชายข้าฯชื่อ บรู๊ซ ลี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    New York (นิวยอร์ค นครแห่งวินาศกรรม) <พากย์ไทย>
    Malice In Wonderland (มาลิซ อัศจรรย์ผจญโลกพิศวง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Black Swarm (ฝูงต่อมรณะ ล้างเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Welcome To The Jungle (แดนคนป่า ฆ่ากินสมองคน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Tourist (2011)(Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Salt (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Wanted (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Changeling (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Beowulf (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    A Mighty Heart (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Good Shepherd (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mr. & Mrs. Smith (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lara Croft Tomb Raider: The Cradle of Life (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lara Croft: Tomb Raider (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Original Sin (Angelina Jolie) <บรรยายไทย>
    The Bone Collector (Angelina Jolie) <บรรยายไทย>
    Gone in Sixty Seconds (Angelina Jolie) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

The Tourist (2011)(Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Edward Scissorhands (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    Corpse Bride(Johnny Depp)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Alice in Wonderland (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Public Enemies (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Imaginarium of Doctor Parnassus (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: At World's End (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: Dead Man's Chest (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Pirates of the Caribbean: The Curse of the Black Pearl (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Charlie and the Chocolate Factory (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Finding Neverland (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Chocolat (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sleepy Hollow (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Platoon (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    A Nightmare on Elm Street (1984) (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    From Hell (Johnny Depp) <บรรยายไทย>
    Secret Window (Johnny Depp) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Due Date (2011)(Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man 2 (Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Iron Man 1 (Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sherlock Holmes (Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Soloist (Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Incredible Hulk (Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Natural Born Killers (Robert Downey Jr.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โดราเอมอน ตอน ฝ่าแดนเขาวงกต <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ตำนานสุริยกษัตริย์ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ไดโนเสาร์ของโนบิตะ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน มหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน โนบิตะและอัศวินแดนวิหค <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน สงครามเงือกใต้สมุทร <พากย์ไทย>

The River Wild (Meryl Streep) <บรรยายไทย>
    It's Complicated (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Julie & Julia (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Doubt (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mamma Mia! (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Lions for Lambs(Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Devil Wears Prada (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Manchurian Candidate (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Adaptation (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Out of Africa (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Deer Hunter (Meryl Streep) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Bridges of Madison County(Meryl Streep) <บรรยายไทย>

The River Wild (Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    My One and Only (Kevin Bacon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Mystic River (Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    Sleepers (Kevin Bacon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Apollo 13 (Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    Wild Things(Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    A Few Good Men (Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    JFK(2disc) (Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    Flatliners (Kevin Bacon) <บรรยายไทย>
    Tremors (Kevin Bacon) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Sahara (Matthew McConaughey) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ghosts of Girlfriends Past (Matthew McConaughey) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tropic Thunder (Matthew McConaughey) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Reign of Fire (Matthew McConaughey)<บรรยายไทย>
    The Wedding Planner (Matthew McConaughey)<บรรยายไทย>
    Contact (Matthew McConaughey)<บรรยายไทย>
    U-571 (Matthew McConaughey) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Sahara (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sex and the City 2 (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Broken Embraces (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Elegy (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Vanilla Sky (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย>

Mr. Deeds(Adam Sandler) <บรรยายไทย>
    Grown Ups (Adam Sandler) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Happy Gilmore (Adam Sandler)<บรรยายไทย>
    Billy Madison (Adam Sandler)<บรรยายไทย>
    Funny People (Adam Sandler)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bedtime Stories (Adam Sandler)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    You Don't Mess with the Zohan (Adam Sandler)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    50 First Dates (Adam Sandler)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Click (Adam Sandler)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กล่องเหล็ก สลิม;Home (สารคดี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Charlie st Cloud <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Despicable Me <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Dr. Dolittle <บรรยายไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Score <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;My Blueberry Nights <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Good Shepherd<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;The Guardian <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;New in Town <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Rogue <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Lion for Lambs <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    กล่องเหล็ก สลิม;Out of sight<บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก ;Death Race 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก :The Western United State Classic Action Film Collection (5disc)
    -unforgiven <บรรยายไทย>
    -butch cassidy and the sundance kid <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -the wild bunch <บรรยายไทย>
    -the treasure of the sierra madre <บรรยายไทย>
    -silverado <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก :French Connection 1-2 <บรรยายไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก : Sylvester Stallone Collection (7disc)
    -cliff hanger <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -daylight <บรรยายไทย>
    -demolition man <บรรยายไทย>
    -cobra <บรรยายไทย>
    -the expendables <พากย์ไทย>
    -tango & cash <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -d-tox <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องขาวใส3G);The Tourist (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Due Date (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Sharktopus <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Independence Day <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G):Jumper <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);The Thin Red Line <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องขาวใส3G);Pearl Habor <บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed

บ๊อกเซ็ต Blu-ray :Shrek 1-4 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray :Blade 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Hit Man Returns;David Foster & Friends (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Hit Man ;David Foster & Friends DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):The Tourist (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

โพส
    187

ค่าปกติ

ของออเดอร์ใหม่ถึงแล้วค่ะ เพื่อนดีใจมากมาย ขอบคุณพ่อค้านะคะ เร็วกว่าล๊อตแรกอีก

โพส
    25

ค่าปกติ

มีสั่งของไปนะครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

ออเดอร์ครับ

Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Avatar 3D+แว่น <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Secretariat (เซเคร็ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส