หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 303 ของ 403 แรกแรก ... 203253293301302303304305313353 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,021 ถึง 3,030 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

เห็นข่าวแล้วเศร้า สงสาร แย่จังเลยเนอะ
    เคยได้ยินคนพูดกันเยอะมาก เมือหลายปีที่แล้วที่มีการทำนายว่าอะไรที่เกี่ยวกับนำ้ท่วมโลกนี้แหล่ะ
    แล่ะอีกหลายอย่าง คนเมืองจะเข้าป่า คนป่าจะเข้าเมือง พี่จำไม่ค่อยได้
    มันเหมือนเริ่มมีเค้ามาเรื่อยๆแล้วเนอะ ปีนี้หนักเหลือเกิน เฮ้อ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    บ้านญาติ อยุธยา ชั้น 1 ใช้งานไม่ได้แล้วครับ

สระบุรี ปิดสะพานข้ามแม่น้ำ่ป่าสักไปแล้ว ต้องใช้ถ.เลี่ยงเมือง โอว ปีนี้ รุนแรงจัง วัด เลี้ยงปลาในกุฏิ แ้ล้วครับ เหอะๆๆ น่ากลัว เป็นไปได้ไหมว่า อีกไม่กี่ปี กทม. จะอยู่ไม่ได้จริงๆ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - ทรายพอป่ะนั่น หลานซัน จับพี่เบอร์ดี้ น้องปอย ยัดใส่กระสอบทรายไปกั้นแทนดีไหม
    เจาะรูไวหายใจนิดนึง...อิอิ ยังไม่ท่วมเหมือนกัน แต่บริเวณส่วนที่ติดกับคลองแถวลาดกระบัง
    ปริ่ม ๆ หล่ะ...น้ำขังมีบางพื้นที่ ลาดกระบังด้านตัวใน มีนบุรี หนองจอก เริ่มมีเรือพายหล่ะ...
    นั่งตกปลาตามที่คุณกวางเคยบอกกันบางแล้ว 555+

ผมขอตัวช่วยได้ปะพี่วิท ถ้าผมจะจมน้ำตาย ขอเลือกสาวที่น่ารักถูกใจสักคนไปตายด้วย แถมให้น้องปอยเลือกหนุ่มสุดกรี๊ดไปด้วยนะ พระเอกแวมไพร์ดีมะนอ้งปอย

ปล. น้องซัน ไปช่วยแพคของตรงไหนหรอ น้องชายพี่ก็อยากไปเหมือนกัน แม่งแปลกที่บ้านไม่ช่วยดันไปจะช่วยที่อื่นไอ้น้องผมนี่ สงสัยต้องมีหญิงแน่ๆๆ 555+

ปล.2 แล้วนี่ทำไรกันอยู่ มีใคร ประสบ เคราะห์กันป่าวครับ คุณเต้ สบายดีนะ ไม่ท่วมเน้อ ว่าแต่ .....ไปแบกทรายน่าสนนะ ถ้ามี สาว FHM คอยให้กำลังใจด้วยจะแจ่มมาก เท่าไรเท่ากัน 555+
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เห็นข่าวแล้วเศร้า สงสาร แย่จังเลยเนอะ
    เคยได้ยินคนพูดกันเยอะมาก เมือหลายปีที่แล้วที่มีการทำนายว่าอะไรที่เกี่ยวกับนำ้ท่วมโลกนี้แหล่ะ
    แล่ะอีกหลายอย่าง คนเมืองจะเข้าป่า คนป่าจะเข้าเมือง พี่จำไม่ค่อยได้
    มันเหมือนเริ่มมีเค้ามาเรื่อยๆแล้วเนอะ ปีนี้หนักเหลือเกิน เฮ้อ

เห็นของจริงมันน่ากลัว ขนลุกกว่าใน ทีวีจริงๆเนอะพี่นก พี่นกเปียกปะ ยังสวยตอนเปียกใช่ป่าวครับ อิอิิ ว่าแต่ ผมว่า ต่อไปไม่ต้องมีลูกกันแล้ว ใกล้วาระสุดท้ายกันหมดละ รอพี่วิทช่วยสานต่อเรื่อง วาระสุดท้าย ใต้น้ำเน่า ให้ดีกว่า หุุหุ

ปล. สงสารคุณตัน เพื่อนสาวคนสนิทผม(ง้ัยเรียกดูดีมะ) บอกเค้าก็โดนไปเป็นพันล้าน เพราะเพิ่งทำโรงงานใหม่หมด เครื่องจักรยังไม่เสร็จ แม่งท่วมหมดเลย ผมละชอบเค้าจริงๆ รวยแต่ก็ยังมาช่วย เคยเจอตัวเป็นๆ ตอนเพื่อนชวนไปกินอาหารร้านเค้าตรงทองหล่อ อาหารงั้นๆ สำหรับผม แต่ได้ใจตรงเค้าเดินมาต้อนรับคนเข้ามาเองเลย 5555+

.....ปอย white collar ภาคแรกมามาสเตอร์แล้วรอหน่อยน่า เดี๋ยวเดียวภาค 2 ก็มา เมนทัลลิส ภาค 3 ยังมาสเตอร์มาแล้วเลย อย่ารีบๆๆๆ
    Last edited by birdy; 12-10-2011 at 03:28.
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ผมขอตัวช่วยได้ปะพี่วิท ถ้าผมจะจมน้ำตาย ขอเลือกสาวที่น่ารักถูกใจสักคนไปตายด้วย แถมให้น้องปอยเลือกหนุ่มสุดกรี๊ดไปด้วยนะ พระเอกแวมไพร์ดีมะนอ้งปอย

ปล. น้องซัน ไปช่วยแพคของตรงไหนหรอ น้องชายพี่ก็อยากไปเหมือนกัน แม่งแปลกที่บ้านไม่ช่วยดันไปจะช่วยที่อื่นไอ้น้องผมนี่ สงสัยต้องมีหญิงแน่ๆๆ 555+

ปล.2 แล้วนี่ทำไรกันอยู่ มีใคร ประสบ เคราะห์กันป่าวครับ คุณเต้ สบายดีนะ ไม่ท่วมเน้อ ว่าแต่ .....ไปแบกทรายน่าสนนะ ถ้ามี สาว FHM คอยให้กำลังใจด้วยจะแจ่มมาก เท่าไรเท่ากัน 555+
    http://dvdtook.com/forum/showthread....ค่าา!!!

ลิงค์ข้างบนเลยจ้า หรือถ้าน้องพี่เล่นเฟสบุคก็ ลิงค์นี้ได้เลยค่า http://www.facebook.com/SiamArsa

ต้องตามไปดูนะคะเพราะมันมีหลายที่ แล้วแต่คนชอบคนถนัด จะขนของพวกหนังสือก็มี จะไปทำน้ำยากันโรคน้ำกัดเท้าก็มี ให้น้องชายพี่เลือกได้เลยจ้า ฮ่าๆๆ ถ้าอยากด้สาวแนะนำไปที่ มธ.รังสิตเลยจ้า เพราะนศ.เขาไปช่วยกันวันละเป็นพัน มันต้องเจอเป๊ะๆสักคนแหละ >< (แต่อาจจะได้เข้าไปช่วยดูแลผู้พักพิงที่เป็นคนชราก็ได้นะคะ ฮิๆ)

ปล. คุณตันน่ารักมากจริงๆพี่ หนูอ่ะชื่นชมเขามานาน คอยช่วยเหลือทำบุญ บริจาค หาเรือ หาส้วมอะไรตลอดอ่ะพี่ วันก่อนก็ไปช่วยแพคของกะเขาที่ทองหล่ออ่ะ
    ได้ถ่ายรูปกะเขามาเลย ปลื้มใจ ><

เห็นข่าวแล้วก็แอบกังวล แต่เชื่อว่าเขาไม่ตันแน่นอน!! หวังว่าน้ำจะลดลงให้เขาออกมาได้อ่า
    Last edited by Sunny~!; 12-10-2011 at 22:00.

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เคยดูการ์ตูนเรื่องนี้ สนุกดี เขาเอามาทำเป็นหนังหรอ?

Quote Originally Posted by without แสดงโพส

ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

น่าเศร้ามากอ่ะพี่ แบบว่าท่วมทั้งเมือง แบบจมหายไปเลย

นี่ละน้า ธรรมชาติเริ่มเอาคืนและ...

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ลาดกระบังเริ่มท่วมและ แล้วบ้านปอยที่พัฒนาการจะเหลือหรอเนี๊ย เหอะๆ

อ๊ากกก!พี่วิทใจร้าย จะจับหนูกะพี่เบอร์ดี้ยัดกระสอบ!!!!!!!!

- ทรายพอป่ะนั่น หลานซัน จับพี่เบอร์ดี้ น้องปอย ยัดใส่กระสอบทรายไปกั้นแทนดีไหม
    เจาะรูไวหายใจนิดนึง...อิอิ ยังไม่ท่วมเหมือนกัน แต่บริเวณส่วนที่ติดกับคลองแถวลาดกระบัง
    ปริ่ม ๆ หล่ะ...น้ำขังมีบางพื้นที่ ลาดกระบังด้านตัวใน มีนบุรี หนองจอก เริ่มมีเรือพายหล่ะ...
    นั่งตกปลาตามที่คุณกวางเคยบอกกันบางแล้ว 555+
    - ได้ดู Haven ตอนนึงของออเดย์ ปาร์คเกอร์จะติดอยู่กับวัน ๆ เดียว จำได้หล่ะหนังที่ชอบมากตอนนั้นเคยดู
    ที่พระเอกไปติดอยู่ในเมืองเล็ก ๆ ทั้งเรื่องติดอยู่ตลอด อยู่แค่วันนั้นวันเดียว ไม่ใช่ ทอม แฮงค์เล่น แต่เป็น บิล เมอร์เลย์
    เซิด ๆ ดูใช่เลย....เรื่องนี้

Dexter Hammer time

- ดู Terra nova ไปสามตอน...แนว ๆ จูราสิคพาร์คเลย... สแลชเชอร์ คล้าย ๆ กับ พวกแร็ปเตอร์มาก
    จู่โจมเป็นกลุ่ม ช่วยกันล่า

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

พี่เบอร์ดี้นี่ละก็...ขาดสาวไม่ได้เลยนะ

แต่ถ้าให้ปอยเลือกหนุ่มแวมไพร์ไปด้วยก็โอนะ 55+ เอ๊ะยังงัย?

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

white collar ภาค1-2 ดูแล้ว รอซีซั่น3อยู่ ไม่มีใครโมเลยอ๊า

รอหลายเรื่องมากเลย ตอนนี้ก็ไปขุดซีรี่ที่ดองไว้มาดูแก้ขัดไปก่อน

เมื่อคืนก็เพิ่งดู Ugly Betty จบ หลังจากที่ดองมานาน...

เดี๋ยวนี้มีความรู้สึกว่า ซีรี่ฝรั่งออกมาสเตอร์หลายเรื่องมากเลย เร็วกว่าแต่ก่อนมาก

สงสัยมีคนเริ่มดูเยอะ เขาเลยซื้อลิขสิทธิ์เข้ามาละมั่ง....แต่ราคาก็ซื้อไม่ไหวอยู่ดี - -"

เห็นของจริงมันน่ากลัว ขนลุกกว่าใน ทีวีจริงๆเนอะพี่นก พี่นกเปียกปะ ยังสวยตอนเปียกใช่ป่าวครับ อิอิิ ว่าแต่ ผมว่า ต่อไปไม่ต้องมีลูกกันแล้ว ใกล้วาระสุดท้ายกันหมดละ รอพี่วิทช่วยสานต่อเรื่อง วาระสุดท้าย ใต้น้ำเน่า ให้ดีกว่า หุุหุ

ปล. สงสารคุณตัน เพื่อนสาวคนสนิทผม(ง้ัยเรียกดูดีมะ) บอกเค้าก็โดนไปเป็นพันล้าน เพราะเพิ่งทำโรงงานใหม่หมด เครื่องจักรยังไม่เสร็จ แม่งท่วมหมดเลย ผมละชอบเค้าจริงๆ รวยแต่ก็ยังมาช่วย เคยเจอตัวเป็นๆ ตอนเพื่อนชวนไปกินอาหารร้านเค้าตรงทองหล่อ อาหารงั้นๆ สำหรับผม แต่ได้ใจตรงเค้าเดินมาต้อนรับคนเข้ามาเองเลย 5555+

.....ปอย white collar ภาคแรกมามาสเตอร์แล้วรอหน่อยน่า เดี๋ยวเดียวภาค 2 ก็มา เมนทัลลิส ภาค 3 ยังมาสเตอร์มาแล้วเลย อย่ารีบๆๆๆ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    29

ค่าปกติ

สรุปตอนนี้คงไม่ทำต่อแล้วนะครับ สู้ไม่ไหวแล้ว

ร้านแซบก็สู้ไม่ไหวเหมือนกัน ตอนนี้ก็เลิกซื้อสิทธิ์แล้วครับ

ผมก็คงวางมือเท่านี้แล้วครับ อยุ่วงการนี้มาสิบปี คงได้เวลาซะที

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส