หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 302 ของ 403 แรกแรก ... 202252292300301302303304312352402 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,011 ถึง 3,020 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ซันนี่ คหสต. นี่ แปลว่า

ค. ความ
    ห. เห็น
    ส. สุด
    ต. ตูด

รวมเป็น ความเห็นสุดตูดหรือปะ พี่เข้าใจถูกช่ายมะ พี่วิท ป่วยหายไปเลย หรือซันนี่ ส่งอะไรไปให้พี่เค้ากินป่าว
    = = อะไรง่าพี่เบอร์ดี้... ลุงไม่อยู่พี่เบอร์ดี้ทำหน้าที่แทนเลยทีเดียววว
    หนูเปล่าส่งนะคะ ทุกวันนี้สวดมนต์อ้อนวอนขอให้ลุงหายไวไวเลยค่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

RIP.... Steve Jobs U_U
    Dead at 56

โพส
    492

ค่าปกติ

บ้านญาติ อยุธยา ชั้น 1 ใช้งานไม่ได้แล้วครับ

สระบุรี ปิดสะพานข้ามแม่น้ำ่ป่าสักไปแล้ว ต้องใช้ถ.เลี่ยงเมือง โอว ปีนี้ รุนแรงจัง วัด เลี้ยงปลาในกุฏิ แ้ล้วครับ เหอะๆๆ น่ากลัว เป็นไปได้ไหมว่า อีกไม่กี่ปี กทม. จะอยู่ไม่ได้จริงๆ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เงียบจังเลยไปไหนกันหมดหน๋อ..???

ตอนนี้ดูเรื่องอารัยกันอยู่มั่ง มาเม้าส์มอยให้ฟังกันมั่งน้าค๊า

ตอนนี้น้องปอยกลับมาดู ugly betty ซีซั่น3 หลังจากที่ดูข้ามแผ่น และเกิดอารมณ์เสีย เลิกดูมันซะดื้อๆ

และก็ค้างไว้ยังงั้นเมื่อนานนม ไปขุดมาดูอีก ต้องมาไล่ตอนดู กำลังสนุกเลย

เมื่อวานดูตั้งแต่บ่ายสองยันทุ่ม ไม่ทำอารัยเลย นานน๊านน้องปอยจะมีเวลาแบบนี้ซักที มีความสุขที่ซู๊ด!!

ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

แค่ดูข่าวก็เศร้าแล้วพี่ ตอนนี้กำลังดูข่ามสามมิติ ดูแล้วแบบสงสารมากอ่ะ

ปีนี้น้ำทำไมมันเยอะจัง เยอะมากๆ แล้วสระบุรีที่พี่อยู่ไม่ท่วมหรอ?

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    บ้านญาติ อยุธยา ชั้น 1 ใช้งานไม่ได้แล้วครับ

สระบุรี ปิดสะพานข้ามแม่น้ำ่ป่าสักไปแล้ว ต้องใช้ถ.เลี่ยงเมือง โอว ปีนี้ รุนแรงจัง วัด เลี้ยงปลาในกุฏิ แ้ล้วครับ เหอะๆๆ น่ากลัว เป็นไปได้ไหมว่า อีกไม่กี่ปี กทม. จะอยู่ไม่ได้จริงๆ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

แต่ BOXSET ซีรี่มันสวยจริงๆนะของแม่สายเนี๊ย

พี่ชายไปซื้อมา เห็นแล้วน้ำลายไหล อยากได้มั่ง

แต่งบน้อย ทุกวันนี้ก็แค่ใส่กล่องปริ้นปกใส่แค่นี้ก็พอและ

สวยดีครับพี่นิชา ป่าวๆๆ ผมสงสัยก็เลยถาม ไม่โกรธผมนะ ผมขี้สงสัยเกินเหตุไปนิ้สสสสสสสสสสสส

แล้ว ผมนึกว่าอยู่ใกล้ที่ซื้อหนังแม่สายเองเลยครับ บ๊อกเซตแบบ ที่วางผมก็เคยมองนะ เพื่อนมันเก็บก็สวยดีครับ ต้องมีตู้วางโชว์นะ แจ่ม

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    แค่ดูข่าวก็เศร้าแล้วพี่ ตอนนี้กำลังดูข่ามสามมิติ ดูแล้วแบบสงสารมากอ่ะ

ปีนี้น้ำทำไมมันเยอะจัง เยอะมากๆ แล้วสระบุรีที่พี่อยู่ไม่ท่วมหรอ?
    ณ ตอนนี้ บ้านพี่ไม่ท่วมนะครับ แต่ รอบๆ ละแวกไม่ไกลบ้านก็ย่ำแย่นะ นี่ก็ ไปซื้อน้ำแล้วให้ร้านเค้าไปส่ง ช่วยเท่าที่เราจะสบายใจกันไปอะเนอะ

ปล. แพคเกจ แม่สาย มันสวย อันนี้ไม่เถียงเลย แต่เสียตรงที่มันใช้กาวเยอะหน่อย เคยทำของเพื่อนพี่ หลุดเป็น แผงๆ เลย เก็บนานๆ กาวแม่งดันเสื่อม 55+
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

ตอนนี้แต่คนเริ่มเสียวละ อิๆ หนูยังรอดอยู่ ช่วงนี้คอยวิ่งไปออกแรงช่วยแพคของอย่างเดียวเลย

เท่าที่หนูติดตามข่าวช่วงอาทิตนี้จะมีเยอะและหลายที่มากจ้าา ใครสนใจถามหนูได้นะ อัพเดรตอยู่ค่ะ หนูไปทุกวันเลยค่า (หยุดเรียนเลย เหอๆ โชคดีเลือกเววลาเรียนได้ง่า)

ปล.ถึงลุง... บางที่จะมีรับอาสาแบกกระสอบทรายด้วยนะ ลุงน่าจะถนัด ฮิๆ
    โอ๊ะ.. ลุงหายป่วยยังเนี่ย อากาศเริ่มเยนล่ขดูแลสุขภาพด้วยเน้อออ

ที่ตั้ง
    100Acrewoods
    โพส
    130

ค่าปกติ

แถวไหน แบกข้าวสารบอก พี่ด้วยคนนะ พี่ชอบเรื่องใช้แรงงาน
    ตามหาหนังเหล่านี้
    Some Girls (1988) Break Up (1998) Eye for an Eye (1996) Highlander II (1991) The Doors (1991) White Fang (1991)

โพส
    178

ค่าปกติ

สวัสดีค่ะพี่เต้

คือไม่มีแบกข้าวสารอ่ะค่ะ มีแต่แบกถุงทรายเลย ไหวเปล่าคะ??

★ ขอแรงด่วนกันอีกรอบ จุดยุทธศาสตร์ประตูน้ำที่รังสิต มีทรายใหม่มาลงให้แล้ว ★

★★★ ด่วนมาก!!! ต้องการแรงคนช่วยกรอกกระสอบทรายเท่าที่มากได้ ป้องกันประตูน้ำสุดท้ายก่อนที่น้ำจะเข้าดอนเมือง ★★★

ต้องการคนมาช่วยกรอกกระสอบทรายจำนวนมากเท่าที่จะทำได้ (เมื่อวานมีคนมาน้อยเหลือเกิน) ใครอยากช่วยกรุงเทพฯ ขอให้ไปที่นี่ ตอนนี้เร่งทำงานตลอดเวลา เพื่อป้องกันประตูน้ำจุฬาลงกรณ์ตั้งแต่สมัยรัชกาลที่ 5 เป็นประตูน้ำที่สำคัญมากและจุดยุทธศาสตร์ที่สำคัญที่สุด สำหรับน้ำที่เข้ากรุงเทพฯ

ต้องการอาสาที่สนใจ กรอก เย็บ ขน กระสอบทราย จำนวนมากเท่าที่จะมากได้ มาช่วยเหลือเพื่อแข่งกับเวลา

เจอได้ที่ บริเวณหน้าศาลเจ้าไตหงกง อยู่ด้านหลังตลาดรังสิต ริมทางรถไฟ ใกล้เดอะมิลพลาซ่า การเดินทางนั่งรถประจำทางหรือรถตู้มาลงที่รังสิตครับ(ฟิวเจอร์พาร์ค) แล้วนั่งรถมอเตอร์ไซด์รับจ้างต่อเข้ามา มีข้าวให้ทาน ทางเทศบาลเมืองรังสิตยังจัดที่พักสำหรับ อาสาที่เดินทางไกล-ลำบาก ณ โรงเรียนชุมชนประชาธิบัติย์วิทยาคม นอนในห้องเรียน มีมุ้งและเสื่อบริการครับ (ดูแผนที่ได้)

สอบถามติดต่อ ทรอย 085 973 4321 ตารางเวลาการจัดมีทุกวัน มาได้เรื่อยๆ (เบื้องต้นมีจนถึงวันอาทิตย์นี้ แล้วแต่สถานการณ์)

การมาจุดนี้ยังปลอดภัยครับ มาได้เลย

Last edited by Sunny~!; 12-10-2011 at 11:35.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส