หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 353 ของ 403 แรกแรก ... 253303343351352353354355363 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,521 ถึง 3,530 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

น้องปอยมาแล้ววววว............คิดถึงพี่ๆทุกคนจังเลย!!!

ปอยไม่ได้ดูซีรี่เลยอ่ะ ไม่ได้ดูนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพิ่งจะว่างเนี๊ยแหละ ไปประสบปัญหาชีวิตมา หุหุ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    360

ค่าปกติ

ปิดเทอมแล้วอ่ะจิ่น้อยปอย ที่นี้ก็นั่งดูได้แล้วสินะ พี่อยากมีวันหยุดเหมือนสมัยเด็กๆมั้งจัง

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    น้องปอยมาแล้ววววว............คิดถึงพี่ๆทุกคนจังเลย!!!

ปอยไม่ได้ดูซีรี่เลยอ่ะ ไม่ได้ดูนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพิ่งจะว่างเนี๊ยแหละ ไปประสบปัญหาชีวิตมา หุหุ
    Last edited by dvdkonjon; 14-03-2012 at 09:47.

โพส
    360

ค่าปกติ

กระทู้เงียบมากกกกกกกก พี่ๆหายไปไหนหมดเนี่ย

โพส
    178

ค่าปกติ

ลุงงงงง หนูสงสัย PLL อ่ะ

ทำไมคนที่เป็นพี่ชายเอลิสันในภาคแรก เป็นอีกคน อีกบุคลิค ส่วนในภาคสองกับเป็นอีกคน และดูโหดๆ = = สับสนมาก มันยังไงอ่าา??

คือชื่อเดียวกันอีกต่างหากอ่ะค่ะ
    Last edited by Sunny~!; 17-03-2012 at 10:21.

โพส
    133

ค่าปกติ

- พี่วิธได้คืนแล้วนะ

ตอบ เมเม่จางพี่ได้หนังแล้วน่ะเมื่อหลายวันที่แล้ว...เมื่อไรรันนิ่ง แมนตอน 56-82 จามา บอกด้วยน่ะ
    ลูกชาย+พี่สาวดูจบหมดแล้ว...

- ร้านเชอรี่ เค้าโดนแจ๊คพ๊อต จับแจกโชค สองรอบเลยหรอพี่วิ ท

โห อะไรจะซวยงั้น

แล้ว ไอ้สนาม เอฟซี บุรีรัมย์อยู่ไหนอะพี่ ไม่รู้จัก

ตอบ รู้สึกร้านเขาจะส่งของให้ผมก่อนน่ะ ผมได้รับ แล้วหลังจากนั้น วันสองวันถึงโดน...แต่คิดว่าไม่หนักหนาไร
    อาจจะหนีขนของทัน...เพราะกลับมาให้บริการแล้วนิ น้องมินิน่าจะได้หนังแล้ว...ไอ้นิวไอโมบาย สเตเดี้ยม บุรีรัมเปอร์ ยูไนเต็ด
    ผมก้อไม่เคยไปเหมือนกัน เคยดูแต่ในทีวี สงกรานต์ไม่ไปไหน อยากดูนางเอก เอวีชัด ๆ ไปเลย ไปไม่ถูก...โบกรถไปก้อได้ ...
    บานาน่าาาาา บานาน่าาาาา แมงโก ไฮสคูล.....555+

- พอดีวันนี้ ว่างได้เข้ามาอะครับ พี่ๆ

ตอนนี้ผมกำลังยุ่งหามหาลัยเรียนอยู่ๆ หยุดดูหนังพอสักพักแล้ว เครียจๆ ฮ่าๆ

สบายดีไหมกันครับพี่ๆ

ตอบ จริง ๆ ครับ วัยเรียนต้องทุ่มเทให้การเรียนหนัก ๆหน่อยดีน่ะคับน้องบอส หลานซันด้วย น้องปอยด้วย เรื่องหนังไว้ดูทีหลัง คลายเครียด
    โชคดีในการเรียนทุกคน

- โหยลุงจัดมาเต็ม อ่านไปเกือบมึน ปมมันเยอะดีชอบ ฮิๆๆๆ แต่ตอนดูแรกๆสงสัยมากเลยว่า เจนน่า ไม่ได้ตาบอดเนี่ย = = แต่ก็เหมือนจะบอด ไรไม่รุ้
    อยากดูให้จบๆไปจะได้เข้าใจสักที ฮ่าๆๆ หนูกะว่ารอออกครบทุกตอนก่อนค่อยหาซื้ออ่ะค่ะ ไม่ชอบซื้อมาดูแล้วรอออกมาทีละตอนๆ

ตอบ อืมส์ ตอนแรกลุงก้อนึกว่า เจนน่าไม่ได้ตาบอดจริงเหมือนกัน แต่เทอตาบอดจิงน่ะ ...แถมสี่สาวพวกนั้นมีเอี่ยวด้วยที่ทำให้เจนน่าตาบอด อะไรมันระเบิดที่โรงรถนั่นแหล่ะ
    ลุงคาไว้ตอน 11 ไม่ได้ดูเลย...ไป 23-24 ตอน จะจบซีซั่นแล้วมั่ง....

- ดูจบปี 1 แล้วอยากดูต่อเหมือนกัน

เเล้ว Pretty Little Liars Season 2 แบบ Master Zone3 ออกมารึยังครับ

ตอบ ยังไม่จบซีสอง คับคุณเต้ จะจบแล้วครับ ไม่รู้มาสเตอร์โซนสามจะเข้าไทยเราเร็วไหม มันมี 25 ตอน

- พอเข้ามาอ่านกระทู้นี้ทีไร นึกถึงเมื่อปีก่อนมีกระทู้พูกคุยเกี่ยวกับ หนังจีน TVB ATV แต่ตอนนี้ผมเปิดกี่รอบก็หากระทู้นั้นไม่เจอซักที หรือว่าผมจำผิดบอร์ด นึกไม่ออกซักที

ตอบ กระทู้คุณ หญิงหรือเปล่าครับ ไม่รู้แกหายไปไหนแล้วครับ...

- น้องปอยมาแล้ววววว............คิดถึงพี่ๆทุกคนจังเลย!!!

ตอบ คิดถึงเหมือนกันจ้า ปัญหามีกันทุกคนล่ะคับน้องปอย...ปัญหามา ปัญญามี ไม่เป็นไร อิอิ

- ปิดเทอมแล้วอ่ะจิ่น้อยปอย ที่นี้ก็นั่งดูได้แล้วสินะ พี่อยากมีวันหยุดเหมือนสมัยเด็กๆมั้งจัง

ตอบ ของพี่วิธคิดว่า ไม่อยากเป็นเด็กครับ ถ้าย้อนได้ก้อไม่กลับไปหรอก ทำอารายตามใจไม่ได้เลย เหมือนหลานซัน ผู้ใหญ่สร้างกฏเกณฑ์เยอะ
    ไม่ชอบอยู่ในกรอบ... แต่ตอนเด็ก ๆ โดนเรียนดูหนังบ่อยมาก ....ฮะฮิ้ว

- กระทู้เงียบมากกกกกกกก พี่ๆหายไปไหนหมดเนี่ย

ตอบ ไม่ได้ดูหนังอะไรเลยจ้า สั่งมาดอง ๆ อย่างเดียว ติดเกมส์งอมแงม เลิกอยากด้วย...

- ลุงงงงง หนูสงสัย PLL อ่ะ

ทำไมคนที่เป็นพี่ชายเอลิสันในภาคแรก เป็นอีกคน อีกบุคลิค ส่วนในภาคสองกับเป็นอีกคน และดูโหดๆ = = สับสนมาก มันยังไงอ่าา??

คือชื่อเดียวกันอีกต่างหากอ่ะค่ะ

ตอบ หลานซัน ลุงไม่ทันสังเกต เจสันตอนภาคแรกอ่า...ไม่ใช่ดาราคนเดียวกะซีสองเหรอ น่าจะใช่น่ะ ผมทอง หล่อน่ะ อยู่ในเครือข่ายต้องสงสัยเป็นพวก A เหมือนกัน หุหุ
    ตอนภาคแรก มายามาอยู่บ้านแอลลิสันแทนนิ มายากิ๊กเอ็มเมอรี่อ่า แล้วโดนตัดบทออกไป เอ็มเมอรรี่ แฟนแก่เยอะมาก อิจฉาเลย 555+ น่ารักทุกคน เจสันโหดตรงไหนกัน
    เหมือนคนเขียนบทจะลากให้มาชอบ อาเรียอา แย่งครูฟิทช์

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส

ตอบ หลานซัน ลุงไม่ทันสังเกต เจสันตอนภาคแรกอ่า...ไม่ใช่ดาราคนเดียวกะซีสองเหรอ น่าจะใช่น่ะ ผมทอง หล่อน่ะ อยู่ในเครือข่ายต้องสงสัยเป็นพวก A เหมือนกัน หุหุ
    ตอนภาคแรก มายามาอยู่บ้านแอลลิสันแทนนิ มายากิ๊กเอ็มเมอรี่อ่า แล้วโดนตัดบทออกไป เอ็มเมอรรี่ แฟนแก่เยอะมาก อิจฉาเลย 555+ น่ารักทุกคน เจสันโหดตรงไหนกัน
    เหมือนคนเขียนบทจะลากให้มาชอบ อาเรียอา แย่งครูฟิทช์

ลุงคะ คือลองไปเปิดดูสิ แบบว่าเจสันคนที่มาช่วยทำงานรำลึกน่ะ จะดูเรียบร้อยใช่ป่ะคะ ผมสั้น ดูเป็นผู้เป็นคนอ่ะค่ะ ใส่สูธผูกไทด์

แต่พอภาคสอง เขาบอกว่าเจสันกลับมาแล้ว แถมทุกคนดูตกใจเหมือนไมได่้เจอมานาน ทั้งๆที่เพิ่งจัดงานรำลึกกันไป แถมสภาพก็ต่างกัน
    คือเขาดูโหดตอนที่สเปนซ์พยายามเข้าหาแต่เขาดู โหดๆไงไม่รุ้ เปิดใจรับแต่อาเรียนเอง -3-

คือประเด็นคือ ในภาคหนึ่งและสองมันบอกว่า พี่ชายเอลิสันชื่อเจสัน และมันใช้ชื่อนี้กับสองตัวละครเนี่ย หนูล่ะงงง่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

อันนี้ ซี1

อันนี้ซี 2

หนูเข้าใจตรงไหนผิดง่า ใครรุ้แถลงด้วยนะคะ

โพส
    2

ค่าปกติ

เรื่องที่พ่อค้าดูเองว่าสนุก และเอามาแนะนำนะ

Castle
    Dead Zone : คนเหนือมนุษย์
    Drop Dead Diva เกิดอีกทีฉันก็ดีกว่า อันนี้ ฮาขี้แตก
    life season 1 สายสืบทีเด็ดเจ็ดสลึง
    Lie to me
    Medium
    Nikita 201
    Spartacus Blood and Sand
    Ugly Betty ฮาขี้แตก

แนะไปเท่านี้ก่อนละกัน
    คุณสามารถอุดหนุนของแท้ ในราคาแผ่นละ20 โปรโมชั่น10แถม1http://www.เจ้าแม่ซีรีย์.com

โพส
    10

ค่าปกติ

อยากให้มีใครเอาเรื่อง in treatment ซีรี่ส์ของ HBOที่เกี่ยวกับนักบําบัด มาทําซับไทยวางขายบ้างนะครับ

อยากดูมากๆครับ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เข้ามาแนะนำบ่อยๆนะค่ะ ^_^

Quote Originally Posted by coke99 แสดงโพส
    เรื่องที่พ่อค้าดูเองว่าสนุก และเอามาแนะนำนะ

Castle
    Dead Zone : คนเหนือมนุษย์
    Drop Dead Diva เกิดอีกทีฉันก็ดีกว่า อันนี้ ฮาขี้แตก
    life season 1 สายสืบทีเด็ดเจ็ดสลึง
    Lie to me
    Medium
    Nikita 201
    Spartacus Blood and Sand
    Ugly Betty ฮาขี้แตก

แนะไปเท่านี้ก่อนละกัน
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส