หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 128 ของ 1766 แรกแรก ... 28781181261271281291301381782286281128 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,271 ถึง 1,280 ของ 17653

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

ที่ตั้ง
    Thailand
    โพส
    1

Red face สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท

Gumiho Tale of the Fox's Child ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Han Eun Jeong, Seo Joon Yeoung
    Baker King, King of Baking, Kim Tak Goo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ
    Tudors season 4 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ hdtv
    Coffee house ซีรีส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Last scandal / ปาปารัสซี่ รักนี้ดิฉันสู้ตาย ซีรีส์เกาหลี 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    The Vampire Diaries Complete First Season ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ DVD MASTER
    บิ๊กบอย / Big Boy(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    I Love You Phillip Morris (2010) / รักนะ...นายมอริส(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Back-Up Plan / พบชายงามตอนตุ๊บป่อง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Chris Outdoors 1 / คริส เอ้าท์ดอร์ 1(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Chris Outdoors 2 / คริส เอ้าท์ดอร์ 2(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ

ขอบัญชีและยอดเงินที่ต้องโอนด้วย

โพส
    117

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะคะ รายละเอียดในpm คะ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

สูตรเสน่หา มาสเตอร์ D2D 5 แผ่นจบ
    เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีคู่สะท้านยุทธจักร์ ซีรี่ส์จีน (จางจื่อหลิน) D2D (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ
    ศึกสายเลือดบัลลังก์มังกร ซีรีส์จีน ( พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ อัดทีวี
    ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
    Moonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี

ทุกเรื่องขอแผ่นสกรีนค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้วนะคับ เช็ค pm ด้วยนะคับ

โพส
    6

ค่าปกติ

รบกวนสอบถามค่ะ ไม่ทราบว่ามี
    ซีรีย์จีนเรื่อง ซิยิ่นกุ้ย จอมทัพคู่บัลลังก์ ที่ช่อง 3 เอามาฉายเวลา ตี สอง จ-ศ รึป่าวค่ะ
    http://movie.sanook.com/drama/drama_17723.php

โพส
    13

ค่าปกติ

pm รายการไปแล้วนะคะ ^ ^

โพส
    113

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบรัอยแล้วครับ รอบนี้จัดส่งเร็วมากครับ

ขอบคุณครับ

oatamanob Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท

Cinderella Man ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ นำโดย ควอนซังวู+ยุนอา
    Coffee prince ภาพชัดปิ๊ง d2d 9 แผ่นจบซับไทย + พากย์ไทย
    Boys Over Flowers : รักฉบับใหม่ หัวใจ 4 ดวง D2D(พากย์ไทย+บรรยายไทย) 9 แ่ผ่นจบ
    Hong gil dong ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น
    Invincible Lee Pyung Kang ซีรีส์เกาหลี D2D ซับไทย 8 แผ่นจบ R-U-Indy
    เดชคัมภีร์เทวดา ปี 96 TVB (เหลียงเพ่ยหลิง) 5 แผ่นจบ รูปแบบปก
    มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    มังกรหยก2008 (เสียงไทย+จีน+บรรยายไทย) 8 แผ่่นจบ
    ดาบมังกรหยกใหม่ ( ซู่โย่เผิง) 5 แผ่นจบ รูปแบบปก
    มังกรหยก ภาคเอี้ยก้วย (กู่เทียนเล่อ) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    มังกรหยก2 ตอน จอมยุทธอินทรีย์(หลีหมิงซุ่น,ฟันเหวินฟาง)COLOR="red "]4 แผ่นจบ [/COLOR] รูปแบบปก
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1996 (หวงเย่อหัว เป็นเฉียวฟง) 5 แผ่นจบ รูปแบบปก
    มังกรคู่สู้สิบทิศ (หลินฟง ) 5 แผ่นจบ รูปแบบปก
    Dante's Inferno: An Animated Epic / ผ่าขุมนรก 9 โลก (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Hurt Locker, The / หน่วยระห่ำปลดล็อคระเบิดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

รบกวนช่วยคิดเงิน แล้วแจ้งบัญชีที่ต้องโอนให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Rinkget แสดงโพส
    สั่งหนังตามนี้ครับ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท

- Queen Seon Deok /ซอนต็อก มหาราชินีสามแผ่นดิน (พากย์ไทย บรรยายไทย) D2D 21 แผ่นจบ

- นักต่อสู้กู้ตระกูล "เฉียวจื้อหยง" (เฉินเจี้ยนปิน, เจียงฉินฉิน, หม่าอีลี่ ) (ซีรี่ส์จีน) D2D เสียงไทย+จีน บรรยายไทย 6 แผ่นจบ
    ได้รับแล้วครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส