หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 22 ของ 316 แรกแรก ... 1220212223243272122 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 211 ถึง 220 ของ 3153

โพส
    6

ค่าปกติ

ถามพ่อหน่อย เครื่องเล่น Blu-ray ยี่ห้อไหน เล่นแผ่นแม่สายได้ดีที่สุด (อ่านแผ่นเร็ว , ไม่สะดุด หรือติด)

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,262

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ของออเดอร์ใหม่ถึงแล้วค่ะ เพื่อนดีใจมากมาย ขอบคุณพ่อค้านะคะ เร็วกว่าล๊อตแรกอีก
    จะมีต่อมั้ยน้อ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by แป้ง แสดงโพส
    มีสั่งของไปนะครับ
    Quote Originally Posted by แป้ง แสดงโพส
    มีข้อความในPMนะครับ ช่วยตอบด้วย
    พีเอ็ม

Quote Originally Posted by tonhukwang แสดงโพส
    ออเดอร์ครับ

Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Avatar 3D+แว่น <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Secretariat (เซเคร็ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Life as We Know It (ผูกหัวใจมาให้อุ้ม) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Red (2011) (คนอึด ต้องกลับมาอึด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Social Network (เดอะ โซเชี่ยล เน็ตเวิร์ก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Unstoppable (อันสต็อปเอเบิล ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Town (เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Legend of the Guardians:The Owl of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์:นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ได้รับของแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ.. ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    อีกซักออเดอร์มั้ยครับ

Quote Originally Posted by wonder-wan แสดงโพส
    สั่งหนังไปทาง pm นะคะ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by golf8023 แสดงโพส
    ดันรอของหน่อยครับ
    Quote Originally Posted by golf8023 แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ
    ได้รับของยังเอ่ย...

Quote Originally Posted by opk แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินไปทาง PM แล้วนะครับ
    ของเดินทางไปแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    ได้รับของแล้วแหละ รู้สึกว่าจะต้องจ่ายเพิ่มค่ากล่องเหล็กเรื่องนึงด้วยใช่เปล่าครับ คิดรวมรอบหน้าได้เลยนะครับ
    รอบหน้า เอาเป็นวันนี้เลยมั้ยครับ

Quote Originally Posted by Airguner แสดงโพส
    สั่งซื้อหนังครับ
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Hit Man Returns;David Foster & Friends (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Red <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Tangled (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Tourist (2011)(ทริปลวงโลก) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน ตอน ไดโนเสาร์ของโนบิตะ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by ooh_kk2008 แสดงโพส
    ถามพ่อหน่อย เครื่องเล่น Blu-ray ยี่ห้อไหน เล่นแผ่นแม่สายได้ดีที่สุด (อ่านแผ่นเร็ว , ไม่สะดุด หรือติด)
    ยี่ห้อไหนก็ได้ ขอให้เป็นรุ่นล่าสุด แหล่มทั้งน้าน
    เอา 50gb ไปลองทดสอบเครือ่งสัก 2-3แผ่นดีมั้ยเอ่ย
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    สั่งหนังครับ รายละเอียดตาม PM
    Quote Originally Posted by akaz แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดตาม PM
    วันนี้ aftershock เด๋วจะลองพยายามดูนะครับ

รายการหนังใหม่ครับ

Tron Legacy (2011) (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Monsters (2011) (เขมือบดุ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    My Soul to Take(2011) (7 ตาย ย้อนตาย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Primitive(อสูรจ้องเชือด) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ramona and Beezus (ราโมนารักพี่ คนดีที่หนึ่งเลย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Hidalgo (ฮิดาลโก้ ฝ่านรกทะเลทราย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Saw 7:The Final Chapter(เกม ตัด-ต่อ-ตาย 7) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Bambi ;Diamond Edition(กวางน้อย แบมบี้ ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Bambi 2 (กวางน้อย แบมบี้ 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ตะลุยดาวต่างมิติ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Bal Hanuman 2 (หนุมานน้อย) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Robots (โรบอทส์) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

กระดึ๊บ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    กะปิ ลิงจ๋อไม่หลอกจ้าว <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ยายสั่งมาใหญ่ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 1 องค์ประกันหงสา<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 2 ประกาศอิสรภาพ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Incite Mill ;7 Days Death Game (10 คน 7 วัน ท้าเกมมรณะ) <บรรยายไทย>

Tron Legacy (Jeff Bridges) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Crazy Heart (Jeff Bridges) <บรรยายไทย>
    The Men Who Stare at Goats (Jeff Bridges) <บรรยายไทย>
    Iron Man (Jeff Bridges)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tideland (Jeff Bridges) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Starman (Jeff Bridges) <บรรยายไทย>
    Seabiscuit (Jeff Bridges) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Tron Legacy (Garrett Hedlund ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Eragon (Garrett Hedlund ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Four Brothers (Garrett Hedlund ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Troy(2disc)(Garrett Hedlund ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Tron Legacy (Olivia Wilde ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Year One (Olivia Wilde ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Girl Next Door (Olivia Wilde ) <บรรยายไทย>

โดราเอมอน ตอน ตะลุยดาวต่างมิติ<พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ฝ่าแดนเขาวงกต <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ตำนานสุริยกษัตริย์ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน ไดโนเสาร์ของโนบิตะ <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน มหัศจรรย์ดินแดนแห่งสายลม <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน โนบิตะและอัศวินแดนวิหค <พากย์ไทย>
    โดราเอมอน ตอน สงครามเงือกใต้สมุทร <พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Tsai Chin Collection (6Disc) แนะนำอย่างแรงครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Garfield 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Cars + Cars Toon <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Royal Tramp 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:A Chinese Ghost Story Collection (3Disc)
    -a chinese ghost story 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -a chinese ghost story 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -a chinese ghost story 3

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก: Scooby-Doo Collection (3Disc)
    -scooby doo <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    -scooby doo 2 monster unleash
    -scooby doo 3 the mystery begins <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Hit Man Returns: David Foster & friends (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Tsai Chin Live in Hong Kong (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Tron Legacy <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Saw 7:The Final Chapter <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Monsters (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Due Date <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Tourist <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Paranormal Activity 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Kick Ass <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);National Treasure 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);National Treasure 1<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Entrapment <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Con Air <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);Charlie's Angels <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Thin Red Line <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องฟ้าใสJVD);The Recruit <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed

Blu-ray:Payback <บรรยายไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray:The Last Boy Scout <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray:The Color Purple <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray:Open Season 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Tron Legacy <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Saw 7:The Final Chapter <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Due Date <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ):Sharktopus <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Tron Legacy 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray 50GB;The Tourist <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Piranha 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Despicable Me 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;IMAX;Deep Sea 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Journey to the center of the Earth 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Bolt 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

Blu-ray 50GB;Troy (Director's Cut) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;300 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray 50GB;Fight Club (10th Anniversary Edition) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Taken <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;There will be Blood <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray 50GB;Jumper <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Once Upon a Time in America <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Days of Thunder <บรรยายไทย> Dolby TrueHD 5.1

Blu-ray 50GB;Hit Man Returns: David Foster & friends (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Kenny G , An Evening of Rhythm & Romance DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray 50GB;Tsai Chin Live in Hong Kong (2011) DTS-HD Master 5.1

Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Tron Legacy 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Social Network <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Secretariat <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Tourist <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Salt <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The Mummy 3: Tomb of the Dragon Emperor<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Con Air <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;Leon:The Professional <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The God Father 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The God Father 2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray กล่องเหล็ก 50GB;The God Father 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1

โพส
    25

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ พร้อมแผ่นท่ีเครม ขอบคุณครับ
    ทางนั้นเป็นไงบ้าง แผ่นดินไหว คงไม่เป็นไรนะครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

โอนแล้วครับ ตาม pm น่ะ

โพส
    36

ค่าปกติ

Blu-ray 50GB 3D ถ้าเอามาเล่นกับเครื่องเล่นไม่มี 3D มันจะเป็นยังไงอะครับ

โพส
    127

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว เรียบร้อยดี ขอบคุณมาก ๆ ครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

ขอสั่งหน่อยครับ

Sahara (Penelope Cruz ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Heroes Season 4 (5Disc) <บรรยายไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก Xg:The Matrix 1-3 +Animatrix <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

order ไปแล้วครับทาง PM

ที่ตั้ง
    thailand
    โพส
    26

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้วครับทางพีเอ็ม ขอด่วนเหมือนเดิมนะครับ ชักจะติดใจแล้ว

โพส
    5

ค่าปกติ

เข้ามาดันให้พ่อค้าหน่อย

มัวแต่ดูซีรี่ย์เกาหลี ญี่ปุ่น เลยไม่ได้อุดหนุนพ่อค้า ^ ^

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส